• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

(ZIP25) Em sinh viên cổ nhuế bắt xe buýt đi làm =)) ( BiBi share)

Report em ** ***** của lão Bi hôm share vu vơ xin đc mấy hôm trước !
Thấy lão post em này nên cũng xin mà pm zalo ẻm đéo rep , pm mấy lần đéo rep nên thôi.

Hôm qua đi công tác về nên thử pm lại và kèm câu " bạn anh giới thiệu " , thế là đúng tần số ẻm rep và hẹn sáng nay gặp !
Đêm qua máu quá vì đi công tác về nhậu liên hoan nên máu , rủ đi đêm mà em ko đi làn đêm thế là đành hẹn sáng nay 9h

Sáng 9h hẹn em cứ tới coffe Higland để nói chuyện trước vì do thói quen là nhìn mặt ưng thì xơi !

Do em bảo em không xinh lắm đâu từ tối qua nên ta cũng đéo sốc , nhưng cam kết service nên vẫn cố hẹn vậy xem ngô khoai ra sao ( ông nào đòi xinh thì té gấp nhé ) !!!

Thôi thì ta thấy lướt qua cái mặt không xinh ta sẽ tắt điện trùm chăn , bù lại quả mông dogdy chắc phê và háng cao kiểu " gầm cao máy thoáng "

Và đơn giản em nó đéo phải chuyên nghiệp bánh trái , ngày tiếp 1 vị nếu thích , lại set mãi mới đc vì em nó đi học nên ta cố gắng thôi thì " nhắm mắt đứ chim " xem thế nào !

Ngồi coffe 30p thấy em ấy khá là hồn nhiên , theo kiểu hơi điên điên như các cụ nói ấy !
Chắc có vẻ ngoan và cam kết dịch vụ nên uống xong nước ta triển đúng bài của lão tiên sinh A Lẩu " bây giờ anh em ta tiếp tục nhỉ !!! "

Em nó hỏi " đi đâu anh ? " , ta bảo lên công ty ta thăm quan do công ty ta nay cho nghỉ hết , chung cư mà có tận mấy phòng ngủ , tự dưng ta khoái cảm giác tự do thoải mái như ở nhà chứ không như nhà nghỉ

Lên tới văn phòng ngồi nước lôi tý , ta bảo em vào phòng ngủ ta tắm trước xong nằm úp máng chờ anh tý đi mua ít nước

Xong lên em vẫn chờ mình tắm cùng , kute vãi lều
Tắm nhìn cái dáng muốn chén ngay mẹ rồi vì gầm cao máy thoáng ( nhưng phải nhìn từ phía sau , ka ka )

Tắm xong thì em tiến hành thôi từ 9h - 16h vì em nó quá đẳng cấp về service

Dịch vụ đúng như cam kết !!!

Hj : điêu luyện
Bj : quả này mới ác , ta đố bj ra đc thế là em nó làm đúng 1h ( đời ta chưa bao giờ đc thế , đkm đi PGA lâu nhất 10p là thôi nũng nịu đòi fuck )
Ta nói vì nhiều thằng ml bảo chén lol gì tận mấy tiếng , ta khoái mút chuym điêu luyện đc chưa ???

Mặt : mập mập , xấu , nhiều mụn ( chống chỉ định thanh niên thích xinh , ta tắt điện xơi )

Vú : hơi nhỏ , mút thích do hàng mới lớn

Bím :
già trước tuổi , chắc chén nhiều rồi , vạch ra thì hồng ko thâm

Mông : phê vkl , đéo biết tả đâu

Kết luận : em thuộc loại nhẹ nhành tình cảm , full service tuyệt đỉnh , dáng chơi thích trừ mỗi cái mặt ko đc xinh lắm

Ta đời làm checker còn để em ấy dạy thêm vài thế và chiêu , nhục vkl anh em ạ

Khi chơi em thấy mình không hưởng ứng hay kích thích là có chiêu mở sex ra cùng làm diễn viên phim , ha ha

Ta chỉ thấy ngoài nhân trần ra ta ko dám và em e ngại thì ko 1 service nào thiếu kể cả CIA , buồn cho em gần 2 h mà đéo uống đc tý tinh nào của tau

Thiệt hại :
+mất 1 hộp durex
+ ta đưa em 1,5tr vì Bi share có ghi 500k/ 2h nên ta chơi 6h đưa 1,5 là đúng giá

Em nó không kiểu out là xách đít về , mà mút cho hết giờ đéo thích chơi thì thôi và nhà nghỉ , khách sạn các tml tự bok

Xem ảnh/clip 12080

Xem ảnh/clip 12081

Xem ảnh/clip 12082

Back