• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Vùng đất phát triển công nghiệp

Như tiêu đề bài, củ chi là vùng ngoại ô thành phố phát triển về công nghiệp điển hình là có ít nhất 4 khu công nghiệp lớn nên dựa vào đó hàng cũng công nghiệp hơn chăng? Đã từ lâu không check hàng ở củ chi thì nay check lại sụp đủ 2 lần 😭😭
Hôm thứ 7 không có thời gian nên lựa hàng củ chi đi xã. Nghĩ là hàng 4 xị thì chắc cũng ít sụp mà đâu có ngờ vẫn sụp như thường
Nhắn số phòng xong nhỏ này qua thì cũng chẳng chào hỏi gì, đi thẳng tới giường ngồi, mình tiến lại sờ vú thì bảo mình nằm xuống đi dừng gấp 😅 mẹ bà ko gấp vào làm gì
Cởi đồ xong nó bj như cái máy, kiểu cứ thụt ra thụt vô miệng nó z, đã vậy còn bị cạ răng mới vl, hết bú thì lấy lươi lia trứng dái mình, tay thì sục liên hồi. Tức quá đeo bao vào phang cho ra luôn, may là mình team 3p nên cũng ko cằn nhằn. Chán vl.
bữa kia đi con trà my 2 xị còn tức dữ nữa, vào nó bj ngoài cái đầu khất ko à, mà hình như ko chạm vào nữa. Xong cái đeo bao nhảy lên cưỡi. Mẹ bà chán bỏ xừ
Không lẽ cả cái củ chi không có em hàng nào đc sao trời

Back