• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[VTB] Tình Cờ Tao Biết Ăn Mặn :)

Chuyện tình cờ xảy ra khi t đang đi gặp đối tác trên con đường ở quận 1 vào buổi trưa nóng nực thì tự nhiên cơn mắc ỉa ập đến bất ngờ, t cố nhót đích rẽ phải sang con đường Bùi Thị Xuân để lủi vào Bonita để giải quyết kịp thời - nhanh chóng và dứt khoát, không thôi ỉa trong quần :)
Sau 10p thì t cũng đã xã hết và trong người cảm thấy mất sức vãi lol nên ra nằm hồi sức, sẵn vào đây rồi nên t lấy đt tìm mấy em ở Q1 qua chơi cho vui, mà mấy em tốt ở q1 t cũng gặp rồi nên tính chuột bạch xem sao ai ngờ ông anh share cho 2 bé xinh xắn dễ thương, nhìn là con cu gõ bon bon nên t quyết định kêu 2 ẻm qua Bonita vì có thể điều 2 em lại chổ mình ở.

Xem ảnh/clip 26863

Xem ảnh/clip 26864

Đấy... Hình tụi mày đang xem là 2 em chuyển giới, t đính chính lại là chuyển giới 100%, chứ méo phải còn con cu lủng lẳng nhé. Vì t có xem hình trước, Face đẹp vú hồng chim thon nên t mới tự tin set 2 ẻm. Tụi mày nhìn hình mà đánh giá nhé.

Thật sự đi 2 em này cảm giác rất khác, vì nếu ko nói t cũng méo biết 2 ẻm là chuyển giới, giọng như con gái, 2 ẻm vào nói chuyện rất vui vẻ và tự nhiên, không làm cho t thấy lo sợ gì cả và còn chủ động bắt chuyện và ghẹo t nữa :))

Service rất tốt, nhất là khoảng BJ và hợp tác làm tình, em ở trên, em ở dưới mà phối hợp nhịp nhàng, bướm rất bót và có 1 em ra nước tự nhiên nhé, còn 1 em thì xài gel, theo cảm giác của t là vậy.

Xem ảnh/clip 26865

Xem ảnh/clip 26866

Từ bao giờ có khi nào tụi mày vừa chịch vừa cười không :)). Lúc t chịch trong đầu loé ra những cái suy nghĩ hài vcl, còn nghĩ gì thì mỗi thằng mỗi khác, t méo kể :))

Nói chung t thử 1 lần cho biết và kết quả xứng đáng bởi 2 em theo gu của t là xinh và dễ thương, vì t nghĩ nếu gặp mà xấu hoặc còn giọng ctrai là t cho tiền về liền, nhưng cuộc vui này kết thúc có hậu nên có thể đâu đó buồn t sẽ hẹn 2 ẻm đi chơi cùng vì 2 em ấy rất vui vẻ.

Xem ảnh/clip 26867

2 em này làm ở Q7 khu khách Nhật với Hàn, nên tụi nó đi cũng méo biết 2 ẻm là chuyển giới :)) nhưng nếu contact có thể điều đi Q1 hay đâu đó ở quận trung tâm, khách sạn đẹp tí thì sẽ ok hơn.

Thiệt hại 2 em là 2000k, do t điều qua Q1 nên cho mỗi em thêm 500k tiền taxi.
Phòng 850k + 2 nước 3 durex
Cảm ơn tụi mày đã xem :))

Back