• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[VTB] Some Huyền Baby + Hạnh Sino

Dự là t gặp MN xong lấy đt ra set 2 bé China, nhưng t nằm chờ 2 ẻm 45p chưa thấy tới nên mất cmn hứng t đành cancel set kèo some khác là HBB và Hạnh Sino ở ks Q1
Xem ảnh/clip 10687

2 em này CN nhẹ vào là HBB vào tắm với t còn em Hạnh chuẩn bị đồ nghề tác chiến
Xem ảnh/clip 10688
Lên giường HBB hôn vú và rà lưỡi phần ngực của t, còn Sino thì BJ và đá trứng cút, tiếng rên thoang thoảng nhưng làm t có cảm giác nó cứ nhanh nhanh hối thúc thế nào đấy

Được 5p rồi 2 ẻm đổi chổ cho nhau, HBB thì ngậm họa mi còn Sino đưa 2 trái đào vào mặt t mà kẹp lại :(

T không vét máng nên đeo bao vào cho HBB cưỡi, còn Sino thì hôn 2 đấu vú t, cứ như vậy rồi t qua truyền thống, t đẩy nhẹ nhàng để sino phía sau lưng rà lưỡi từ trên cổ xuống mông ^^

Sau đó đổi bao t doggy Hạnh Sino còn HBB thì hôn nhẹ lên môi t, nhìn mặt em HBB mà t cứ đẩy và bắn trong thế doggy

Xem ảnh/clip 10689

Theo t some cặp này thấy ko đc thoải mái cho lắm, nó cứ dồn dập, và some team của HBB có tính phụ thu hình như 300k 1 em

HBB nhiều thằng cũng biết nên t ko đánh giá. Còn Hạnh Sino face dễ thương 7đ, da ngâm, hình ko giống trên **** đâu nhé, Body và bú liếm tương đối ổn

Thiệt hại:
HBB: 1tr600k
Sino: 800k
Phụ thu: 600k
Ks: 590k
T thấy là đi cho biết thôi chứ ko gặp lại :))

Xem ảnh/clip 10690

Em Hạnh ngại chụp nên chỉ có vài tấm tụi mày xem đỡ

Back