• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[VTB] Some đôi bạn thân Mai - Mây

Xem ảnh/clip 7774
Sau khi tác chiến không thành, t về gặp anh em làm cái lẩu lấy lại sức lực. Hôm bữa bé Mây có thông tin cho là có some với đứa bạn thân xinh xắn mặt dâm nên t set 2 bé gặp luôn cho máu ^^

Set up lúc 5h nên t đến trước 30p tranh thủ nằm nghĩ ngơi. 5h10 Mây đến cùng cô bạn tên Mai.

Đúng như Mây nói, mặt em Mai nhìn dâm vl. Tuy mũi sửa nhưng nhìn đẹp. Còn Mây thì dễ thương có nẹt đẹp tự nhiên...

2 em nói chuyện rất vui vẻ, Mai bước tới cởi đồ cho t, còn Mây thì thay bộ đồ ngủ màu đỏ khoe bầu ngực nhìn xuyên thấy đầu ti ^^

2 em bắt đầu đè t xuống lật úp lại đấp bóp nhẹ nhàng khởi động cho cuộc chiến. Đâu đó t thấy đầu lưỡi lướt trên lưng rồi xuống nhượng chân, tay em nào đó nâng đích t lên để xoa xoa 2 hòn dái và mân mân thằng nhỏ. Cảm giác sướng như vua ^^

Bắt đầu t lật người lại nằm giữa 2 em và vòng 2 tay qua cổ. Mỗi em 1 bên vú và mút, tay thì vuốt ve 2 mái tóc bồng bềnh phủ xuống giường...

Mây bắt đầu rà lưỡi xuống rốn rồi bẹn hán đá qua 2 hòn dái ngậm trong khi đó Mai vẫn hôn đầu ti làm t gượng người :(

Mây nhìn t rồi từ từ mở miệng ngậm thằng cu từ từ cho đến khi ko còn thấy thằng nhỏ đâu nữa. Nói thật là em Mây BJ rất sướng. Ko cạ căng mà ngậm hết thằng nhỏ, còn tay Mai thì nâng niu 2 hồn dái, lưỡi thì rà khắp ngực, 1 em BJ 1 em ngậm ti thì t chỉ biết nhắm mắt rên trong sung sướng. Thằng nào ysl thì nên cân nhắc :))

Cuộc chiến bắt đầu, t đẩy em Mây kiểu truyền thống, tiếng rên khe khẽ khi t đưa thằng nhỏ vào từ từ khe bướm, còn Mai thì hôn lên cổ tao, tay thì xoa xoa hòn dái, t sướng tê người nên tăng cường độ lên. Sau đó lật người ẻm lại và doggy, Mây lại quay qua nhìn t với ánh mắt phê pha dâm đãng. T xém out mà cố nén lại.

Rút ra thay bao và tới lượt em Mai. Em này có tuyệt chiêu kho thắt hay vcl. T đút từ từ vào cảm giác nó bot như l2. Sướng vcl. Mây thì vòng người hôn vú t trong lúc t đang đẩy từ từ, tiếng rên và khẩu dâm của em Mai làm t chịu ko nổi. "em đang phê đừng ra nha anh, đẩy mạnh hơn nữa đi anh". T dùng chiêu cuối Vác chài qua núi dùng hết công lực đẩy nhanh hơn nữa và bắn tung tóe ^^

T đánh giá cao về sự phối hợp của 2 em này, rất ưng ý và làm t mãn nguyện.

Điểm trừ là vừa vào có xin lì xì trước :)

Tổng kết:
Mây: 2000K
Mai: 2000K
Ks: 300k
Lì xì mỗi em 500k vì làm t quá phê ^^

2 em ngại chụp hình nên t chỉ có vài tấm này tụi mày xem đỡ

Em Mây

Xem ảnh/clip 7775

Xem ảnh/clip 7776

Em Mai

Xem ảnh/clip 7777

Xem ảnh/clip 7778

Nhớ like và cmt cho t có động lực làm 7 cô vợ nhé :))

À mà thằng nào muốn đi bé Mai thì cứ nói bé Mây xin info, nãy phê quá t quên xin sđt :))

https://rphang.men/threads/chuot-bach-may-xinh-va-cai-ket.1702/

Back