• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Vanky Q8 - Sự trở lại của 1 thánh nữ & buổi chiều bị hiếp quên lối về

Về phần Vanky tao không cần phải giới thiệu nhiều nữa mà đi vào vấn đề chính luôn cho nhanh gọn tại hôm nay em nó hút hết sinh lực của tao nên giờ khá mệt.
Việc set được kèo với Vanky là vô cùng gian nan khi tao nhắn tin hơn 1 tuần mới được diện kiến.

Mặc dù đã chuẩn bị tinh thần nhưng vẫn nhưng tao không nghỉ lại chết trong sự sung sướng như vậy.

Tạo hẹn em nó lúc 3h tại KS khu trung sơn thì không sai một phút tao đã có mặt.

Nhắn tin số phòng cho em nó thì khoảng 20p sau em nó có mặt. Điều này cũng dễ hiểu do ẻm không có tại KS khi nhắn số phòng thì mới đi nên tao tranh thủ ngủ luôn lấy sức.

Tiếng gõ cửa làm tao tỉnh giấc mở cửa ra thì ngay khi gặp em ấy thằng em tao đã chào cờ rồi mấy tml.

Điều gì đến thì cũng đến em nó lên giường ôm ấp, hôn môi, đá lưỡi đắm đuối...thằng nào trải nghiệm sẽ hiểu cảm giác đó.

Ngoài đời đúng như mấy tml nói ẻm xinh và dễ thương hơn ảnh rất nhiều, da dẹp, dáng nhỏ nhắn dễ thương vô cùng.

Không lâu sau e nó bắt đầu các service tuyệt đỉnh mà em nó có liếm lỗ tai, hun vú tao, hai bên đùi, Bj, WC, đá bi...nói chút không thiếu bất kỳ thứ gì bọn mày.

Về phần bướm thì nó là điểm mạnh nhất của ẻm , hồng , gọn gàng, thơm và đặc biệt khít.

Sau hơn 15p quần qua lại thì đeo bao vào và quất thôi.
Tao thì không có nhiều tư thế nhưng đủ để sung sướng với em nó trong vòng hơn 30p và tao out trong tư thế truyền thống.

Tưởng chừng như vậy là xong nhưng điều hay còn ở phía sau.
Tao nhắc lại cái hay của Vanky là nhận ít khách nên có dư thời gian để bên mày mà không cần hối thúc.
Em nó và tao vào toilet tắm và lau cho sạch sẽ thì vào lại giường nằm ôm ấp tiếp trong không khí lạnh lẽo của trời mưa bên ngoài và máy lạnh bên trọng.

Thế là 3p sau thằng em lại làm loạn, kèm theo em nó cũng kết nên ôm hôn môi, sờ mó thì em nó cho tao thêm 1 shot nữa vì bản thân em nó nước cũng ra tùm lum do tao móc quá mãnh liệt.

SHOT NÀY KHÔNG TÍNH TIỀN NHE MẤY TML.

Lần này thì tao không cầm cự được quá 10p và thế là out một lần nữa trong tình trạng không còn sức lực.
Thế là xong, em nó đói nên book grab kiêu cơm lại ks ăn tao cũng ga lăng xuống lấy dùm.
Tụi mày tin không, lấy cơm đưa lên, em ôm hun 1 cái, sờ mó thằng em tao nói cho anh thêm 1 cái nữa.

NHƯNG XIN LỖI TAO LỰC BẤT TÒNG TÂM VỚI LẠI TAO CÓ VIỆC BẬN PHẢI ĐI GẤP.
Thế là chia tay trong tiếc nuối và hẹn em hôm khác.

Một số hình ảnh cho tụi mày thị dâm.

Xem ảnh/clip 26902
Xem ảnh/clip 26903
Xem ảnh/clip 26904
Xem ảnh/clip 26905
Xem ảnh/clip 26906
Xem ảnh/clip 26907
Xem ảnh/clip 26908

P/S: Toàn bộ đều là tao trải nghiệm và cảm nhận của tao và mỗi thằng mỗi khác nên đừng so sánh nhe mấy tml.

Back