• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Vanky - cam on em - yeu em mat roi

Xem ảnh/clip 16288 Xem ảnh/clip 16289 Xin chào mấy anh em, mình là thành viên mới cũng chả biết viết rp hay là gì cả.
Chuyện là hôm qua, sau bao lần hẹn với em Vanky bị hụt, thì hôm qua quả thật là ngày may mắn và đặc biệt khi được gặp em Vanky.
Em hẹn với mình từ hôm trước, nhưng hôm qua em nhắn tin là hôm nay em mệt quá, nhưng nhỡ hứa hẹn với mình bao lần rồi nên em ngại, nên bảo với mình là đi chơi không đi ks được không? Mình cũng thuộc tip người tình cảm nên cũng ok. Em cho địa chỉ qua tận nhà đón em luôn. Đèo em trên chiếc Dream lượn vòng vòng giữa trưa nắng nóng. Tấp vào TTTM book vé xem phim, nhưng lại trúng ngay bộ phim em xem rồi nên cũng tội cho em. Em ấy rất tình cảm và quan tâm còn hơn cả người yêu.
Xem phim xong thì đi kiếm gì lót bụng cho 2 đứa . Ăn xong chạy vòng vòng tìm bến đổ. Và chuyện gì đến cũng sẽ đến nhé.
Tới khúc này thì mình k biết nói gì hơn ngoài 2 từ TUYỆT VỜI. Em ấy không hổ danh là thánh nữ, anh em cứ đi thử để cảm nhận nhé, chứ mình nói thì mất hay :)))))
Hôm qua sung quá mình chơi 2 phát luôn, 1 phát bắn tại bồn tắm, 1 phát bắn tại giường.
Làm tình xong 2 đứa còn ôm nhau nằm xem phim tâm sự như người yêu. Do mình bận công việc nên phải về sớm, mà nói sớm cũng k phải sớm đâu, lúc đó 6h30 rồi. Bên em từ 11h30-18h30 thật sự yêu em mất rồi.
À mình có mua tặng em ấy con heo đất nên anh em ủng hộ em nó kiếm tiền nuôi heo, nuôi ước mơ nhé.
500k/1 lần sung sướng nhé
Có ít hình để anh em thị dâm, sorry vì điện thoại mình chụp hình hơi xấu và trong lúc cao trào nên k canh được góc đẹp.
Xem ảnh/clip 16288
Xem ảnh/clip 16289

Back