• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Trưa trốn nóng cùng tình yêu Lam Anh

Xin chào các đồng dâm, sau một thời gian tàu ngầm thì tao cũng cố gắng ngoi lên mặt nước review cho ae. Bé này thì ae hay check hàng kv Phú Nhuận và đặc biệt là Eros chắc ko xa lạ. Tao bắt đầu biết đến em từ cuối năm ngoái và dính với em từ đây. Hôm nay có cv bên PN nên ko thể bỏ qua cơ hội ghé PXL thăm em.
Đánh giá tổng quan thì bé này ngon trong tầm giá. Service như người tình trăm năm. Mỗi lần gặp em về là tao luôn có cảm giác lưu luyến như chia tay người yêu 😞. Trưa nay qua Eros lấy phòng xong tắm cái thì tầm 15’ em lên. Mỗi khi gặp em tao đều mang tâm trạng đi gặp người yêu nên có khi chờ lâu hơn chút cũng ko thấy đáng kể. Gặp em rồi thì mọi cơn mệt nhọc đều tan biến khi thấy em trút bỏ xiêm y 😍.
V1:8đ
V2:9đ
V3:10đ
V4: Xinh ngon (t ko tevez nên ko chấm điểm, thường chỉ nhìn khi lâm trận)
Em thì kinh nghiệm trong chuyện mây mưa rồi nên vài tư thế cơ bản hay dạo đầu ko là vấn đề. Tao thuộc hệ tình cảm nên luôn thích nhập cuộc từ tốn rồi kết bằng cảm xúc dâng trào mãnh liệt với doggy 🍑💦
Ae nào chưa biết em thì lên trang hàng miền nam kv Phú Nhuận tìm bài Lam Anh. Số dt thì tao có để trên hình. Chúc ae tìm dc chân ái 👋.

Back