• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Trải nghiệm L'amour: ko như mong đợi nhưng có thể sẽ quay lại

Tàu ngầm lâu rồi, nay mới ngoi lên. Thấy ae trên đây rv L'amour bên q2 dữ quá, tiện nay có việc bên q2 nên tranh thủ qua test thử xem ntn
Mình vô spa lúc 11h30, vô xuống hầm gửi xe, gặp chú bảo vệ ok vcl, lúc mình vào về ra về chú đều cúi chào( +1 respect), xong đi lên lầu thì gặp bạn lễ tân, dc mời 1 ly trà hoa cúc uống cũng khá ngon. Sau đó đưa cho mình ipad để mình chọn ktv. Do có đọc trên diễn đàn nên có nhắm trc 2 bé Hạ hoặc H.A. Lúc mình vô thì Hạ cb có khách nên mình đi bé H.A.
Ngồi tầm 10p thì bé xuống dẫn mình lên phòng. Đọc bài của ông nào trên đây nói H.A thuộc tip hướng ngoại nên hy vọng sẽ dc 8 chuyện nhiều nhiều xíu. Mà từ khi gặp bé ở thang máy đến khi lên tới phòng chỉ nói có 1 2 câu chào hỏi cơ bản. Mình nghĩ trong đầu chắc do mới gặp và chắc là tour đầu nên bé còn hơi ngại giao tiếp, hy vọng tắm xong sẽ ok.
Xong vô phòng tắm, xộc vô mũi là mùi kiểu éo gì, khó tả vl, kiểu như mùi khăn tắm bị ướt xong ko dc phơi ngoài nắng mà để luôn trong phòng v á, tụi ông tự tưởng tượng nhé.
Tắm xong quấn khăn ra, bé quay lại nhìn mình, hất hất mặt ý bảo mình nằm lên giường??? Khúc này là thấy cấn cấn, ko vui r đó :rolleyes:. Xong r lên giường nằm sấp, bé bắt đầu vô việc
Đọc rv trên đây thì thấy đây là spa dạng vuốt lướt nên cũng ko kì vọng quá nhiều về khoản massage khỏe. Và đúng là ko nên kì vọng cao thật :ahaha:. Bé massage cho mình chắc dc đúng 10p, sau đó là vuốt lướt. Vuốt từ lưng rồi qua 2 tay, rồi xuống đùi, lạng vô khe ass r thỉnh thoảng đá nhẹ qua thằng nhỏ, cứ vậy khoảng 30p thì bé bảo mình nằm ngửa lại. À mà trong quá trình massage cũng có nói chuyện qua lại, nhưng theo mình đánh giá thì bé cũng ko phải là 1 người quá hướng ngoại như mấy ông rv trên diễn đàn. Mà thôi khoản này ko qtrong lắm nên bỏ qua. Sau khi nằm ngửa lại thì cũng y như lúc nằm sấp, cũng là vuốt lướt từ trên xuống dưới, từ trái sang phải =)). Khoảng 20p thì bé bắt đầu lick ti và massage cho thằng em :v. Lúc này mình cũng bắt đầu khám phá bé. Theo mình cảm nhận là bé cũng khá thoải mái, cho khám phá, bú liếm vòng 1 khoải mái. Vòng 3 4 dc sờ mó thoải mái nhưng ko dc móc nhé {biggrin}:ahaha:. Còn body bé thì đúng như mấy ông rv, vòng 1 đẹp vcl, đúng kiểu gái mới lớn, vòng 3 căng đét, vòng 4 thơm tho ko mùi. Sau khi cả 2 khám và phá lẫn nhau thì khoảng 10p là mình out.
Mình đi vé 550k/90p.Từ lúc mình vô phòng, tắm rửa, massage cho tới khi out chắc tầm 1 tiếng nên còn 30p. Nghĩ thầm trong đầu còn 30p chắc ít ra bé cũng còn nắn bóp hay làm gì đó. Và đúng là bé làm gì đó thật, bé leo lên giường nằm cạnh mình và lướt shoppe cho tới khi hết giờ o_O:eek:. Ủa, thái độ nhiệt tình ?? :D; ?? hết mình với công việc ?? :D; ??
Nằm dc hồi tầm 5 10p, mình ko nói gì, bé thì vẫn lướt shoppe, thấy chán quá nên mình đứng dậy tắm r đi về luôn :haha:
Tổng kết lại:
- Vé 550k/90p
+ 10p massage
+ 40p vuốt lướt
+ 10p thư giãn, khám phá
+ 30p lướt shoppe :))))
Chốt lại thì hnay đi ko dc như kì vọng và giống rv trên diễn đàn về bé H.A
Ps: lúc đầu tính chắc ko quay lại, mà trong lúc ngồi chờ thấy có bạn tướng hơi chubby, mặt đúng gu mình. Lúc xuống thanh toán hỏi lễ tân thì biết bạn tên Quỳnh nên có thể lần sau sẽ quay lại để thăm bạn này =)))

Back