• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

+ TRẢI NGHIỆM CAFE VÚ + CAFE BIKINI Ở CALIFORNIA LITTLE SÀI GÒN

Con trai Những ai đã từng ở Mỹ hay nghe ví von câu này .. Chưa đi cafe Bikini có nghĩa chưa đến California
Với 1 người thích tìm.tòi ăn chơi thì dĩ nhiên cũng phải ghé 1 lần cho biết ...
CKL qua có gặp và quen biết thêm 1 mem Rphang ở gần nhà.. ( tổng gặp dc 2 mem rphang ở gần nhà ) ..
Anh em lần đầu gặp cũng hẹn nhau cafe.. và điểm hẹn là Cafe Bikini 168 nằm trên đường Westminter Little Sài Gòn ..
Vào quán thấy rất đông. Chắc cuối tuần... kêu 2 ly bạc xỉu uống và bắt đầu nghiên cứu địa xung quanh xem
. Quán có tầm 7,8 em.gì đó đa số là gái Việt sinh ra ở Mỹ giọng lơ lớ và cũng có 1,2 em Tây .... mặc Bikini , lát nữa có vài em kéo vú xuốmg , kéo quần xì xuống đi vòng vòng rót nước... Rất nhìu bàn để sẵn tiền lẻ 1,2 đô 1 sắp trên bàn ... mấy e sẽ đi vòng vòng rót nước .. đến bàn mình.. thích e nào thích nét bo 1,2 đô vào vú hay quần xì e nó... Có ông bo xong bóp vú ... có thằng bóp đít .. mấy em thoải mái ... Quán cũng khá đông mấy anh Mễ ( mexico) , Tây .. tụi này khoái gái Châu Á dáng nhỏ con fuck mới sướng

Thằng bạn mình bảo mún lấy số đt e nó hẹn đi ăn gù chịch thì cứ nhét po nhìu e nó thấy mình xộp sẽ hỉu biết đi chơi và việc xin số rất dẽ dàng... Ví dụ có lấy số mà mún chịch thì cũng ăn bámh trả tiền thôi. Chứ mấy nhỏ này khỏi dụ .. già đầu hết rồi..

Em nào mún dc Po nhìu thì cứ cởi áo vú thấy vú xuống lột quần xì đi vòng vòng lại từng bàn để dc mấy anh Tip .. có con lìn kia nó cởi chuồng đi lòng vòng nhìn cái khe lồn của nó đúng đẹp , nó khít mà đẹp y như gái mới lớn còn trinh , ko cavat ....... mình cũng po mỗi em 2USD e nào mình thích .... hết mười mấy đô tiền lẻ ....

Cũng là 1trải nghiệm vui ..

Người ta hay bảo ở Mỹ bùn lắm , VN chơi vui hơn.. dạ xin thưa quan trọng là có đủ tiền để ăn chơi hay ko thôi.. chứ chạy lên những khu trung tâm Los Angeles khu Korean , Khu Japan , Khu Tàu , Las Vegas gần đó nó chơi bấy nhầy .. chỉ là có tiền để chơi ko thôi.... cũng giống như ở SG nếu ở Hóc Môn hay Củ Chi lấy gì mà vui , cũng phải xách xe chạy lên trung tâm Q1 chơi ....

Nhưng ở Mỹ việc kiếm 1 em gái Hàn , gái Nhật , gái Trung , gái Tây , Mỹ Đen , Mexico để chịch dễ như ăn cơm ... Quan trọng là chúng ta có đủ tiền để ăn chơi ở Mỹ hay ko thôi

# ĐÂY LÀ NHỮNG HÌNH ẢNH CHỤP LÉN REVIEW ANH EM XEM.. CHỨ KO CHO CHỤP .. MẤY E THẤY LÀ BẮT XÓA

Xem ảnh/clip 777986

Xem ảnh/clip 777987

Xem ảnh/clip 777988

Xem ảnh/clip 777989

Xem ảnh/clip 777990

Xem ảnh/clip 777991

Xem ảnh/clip 777992

Xem ảnh/clip 777994

Xem ảnh/clip 777993

Xem ảnh/clip 777995

Xem ảnh/clip 777996

Back