• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Trả bài em lig

Mấy ngày qua sad vì mới bị cắm sừng nên là lên diễn đàn tìm ai đó để gặp cho đỡ buồn thì tìm đuợc em lig trên diễn đàn hẹn hò xong các kiểu với em xong thì mình tới nơi tắm rửa xong xuôi hết rồi nằm đợi em rõ lâu bắn xong trận pubg rồi vẫn không thấy đâu :haogay: tầm phải 5-10p sau đó mới thấy em nó. Mà đợi em nó cx đáng phết vào là một em cao tầm 1m5 bé bé loli đáng yêu dễ sợ em nó mặc một bộ đồ nhìn gợi cảm muốn phụt máu mũi luôn :them2: xin lỗi các kiểu rùi thì em nó lên giuờng thấy mình đợi lâu hay sao mà lên chưa làm gì đã kimochi kimochi rồi em nó thì chiều khách gọi là vô dối luôn bj được một lúc mà thấy phê hết cả người xong bảo em ấy chiến luôn chơi được có tí mà em ấy thì k biết mới đi hay gì mà v4 thì rõ khít chơi đc có 5p mình đã out mất rồi.
Thế là hai anh em lại nằm đấy em nó thì nghiện game khiếp chơi mình xong đã dán mắt luôn vào cái đt chơi game rồi :ah: mà nằm thế 1 lúc thì em lại sờ họa mi của mình xong hứng lên làm thêm shot nữa với em rồi hai anh em lại đi ăn trưa với nhau
Về người nó thì đây nhé
v1 của em nó thì bé tí à
v2 thì cx tầm 5x-6x thôi
v3 thì khá nhỏ nhưng vấn sướng nha
v4 thì khỏi bàn
Đấy thế thôi còn các ông cần số thì tứ serach ra là xong không ib tôi cho
Xem ảnh/clip 18545

Back