• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Tìm some

Hi a/c/e đồng dâm, mình nằm vùng cũng lâu rồi, cũng có 1 - 2 bài viết. Mà kể ra mãi chưa tìm kiếm được chị em nào trên đây 😅
Tiện đợt này mình lên Hà Nội cùng bạn chơi nên muốn tìm 1 - 2 nữ, đầu tiên là kết giao trò chuyện, ok thì mình tiến xa hơn 😜ổn nữa thì mình xin phép mời 1 - 2 bạn đi chuyến Resort (có lịch trình sẵn rồi) vào sáng thứ 2 nhé. Mọi chi phí bên mình lo…
Nào các chị em để lại tín hiệu mình sẽ chủ động ib nhé, xem bài mà không nói là có lỗi với đồng dâm như tui lắm á 😆

À còn về phía mấy anh em, dân chơi Hà Thành, hãy cho tôi xin, share vài em hoặc mb nhé, mình quan trọng về cảm súc nên thích tự nguyện, nhưng mà nếu khó quá thì gái dịch vụ cũng được, mà đi kín hoặc sv thôi. 😅 Đồng dâm giúp nhau đi nào 👍

Chân thành cảm ơn anh/chị/em đã xem bài. Bằng tất cả sự lịch sự, mình rất chân thành những câu nói trên, nếu có do tính chất vùng miền khác nhau mà a/c/e thấy hơi cọc hoặc khó nghe thì mong a/c/e bỏ quá. 🙏

Back