• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Tìm bạn chatsex dụ thủ dâm, dụ được some swing thì càng tốt.

Vợ chồng mình 8x, vc lấy nhau mười mấy năm, đời sống tình dục dần nhạt nhẽo, phần vì cv phần vì không có cảm hứng, cho đến năm trước tình cờ biết đến rphang. Vào xem cho vui nhưng máu some nổi lên cuồn cuộn, gạ vợ mãi cũng thành công (chắc vợ cũng máu của lạ ^^). Có 2 buổi some thành công với cùng 1 bạn tình (vợ trung tình thật ^^) ở Đà Nẵng nhưng giờ bạn tình đã lấy vợ thì phải, không liên lạc được (vcm cùng bạn đấy thống nhất nếu lấy vợ là nghỉ chơi vì mình ko muốn phá hp gia đình người khác). Vợ cũng tiếc, mình tìm dc vài ứng viên trong Đà Nẵng thay thế nhưng có vẻ mối some đầu khó quên. Giờ mình muốn tìm 1 bạn trai chưa vợ con (25-35) hoặc vợ chồng xịn ở khu vực gia lâm, đông anh, sóc sơn có thời gian gạ gẫm, chatsex với vợ để tìm lại cảm giác some lần đầu (lần đầu vợ thủ dâm cho bạn tình xem, lúc biết được phê vãi luôn). Ae nào có nhu cầu để tại telegram nhé. Mong tìm được chim lạ lại xuất tinh trong lồn vợ tiếp ^^
Xem ảnh/clip 959860

Xem ảnh/clip 959881

Back