• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Tiểu đạo hữu mới xuất sư gặp phải Hồ Ly 06 ở 5*

Chào các đồng đạo !
Em chân ướt chân ráo bước vào môn đạo MS này mới đc 6 tháng. Sau đây e xin phép kể lại hành trình bôn ba giang hồ của em.

6 tháng trước sau vài cuộc nhậu vs mấy tml bạn nhân dịp bị cắm sừng thì tụi nó bày e vô môn đạo này.
Đắn đo, suy nghĩ mãi sau đó thì cũng quyết định nhập môn.
Bỏ hẳn mấy ngày lên diễn đàn săm soi các cơ sở quanh Tân Phú thì hữu duyên đợt ấy 5* của chế Muội đang có khuyến mãi. Ok vào việc !!!
Vì là lần đầu lại còn đi một mình nên em khá là lo, chạy xe vào cơ sở ở 557 Luỹ Bán Bích Quận Tân Phú mà e còn run:-S
Nhưng thái độ niềm nở của chị Muội đập tan mọi thứ, tư vấn rất kỹ lưỡng, sau khi biết e còn zin thì chị còn khuyên nên đi vé nhỏ trước nếu thấy ưng r hãy up lên vé cao ok hết. ( 10 điểm phục vụ )
Bé locker 66 còn dễ thương hơn anh làm mà thấy ko ổn thì e lên bù cho a =))

May sao e book đc phòng lớn, nội thất thì ok la lắm nhé. Trước khi vào trận thì e cũng vào xông hơi để tu tâm dưỡng tánh. Được tầm 10p thì nghe tiếng lạch cạch rồi một bóng người lướt qua làn sương mờ trên kính. Chuẩn bị ra trận thu phục tà ma !!!
Vừa bước ra e bắt gặp một dáng người nhỏ nhỏ, tóc dài ngang lưng với bộ hầu gái....tâm bắt đầu bị lay động.
Khi ẻm quay qua thì ối dồi ôi, tim mất đi 1 nhịp đập các bác ạ !! Rồi ẻm cất tiếng :

- Em chào anh !

Chất giọng đặc con gái miền Tây ( Bến Tre ) nó ngọt hơn mía lùi !! E muốn rụng rồi nhưng tự nhủ phải bình tâm.

- Hế lô em ! ( phèn chua vl )

Em bèn dùng Hỏa Nhãn Kim Tinh soi qua body đánh giá sơ bộ

V1 : To tròn hàng real 100% bao đẹp
V2 : Nhỏ xíu, phẳng lì
V3 : Tròn lủm đặc biệt nó nối vs cái eo thành nguyên hình trái tim ;))
V4 : cắt tỉa gọn gàng

Tim lại mất thêm một nhịp ! :-"
Ẻm lại ngồi trong lòng mình nói chuyện bằng đôi môi vàng ngọc tay không quên khám phá từng bộ phận lớn nhỏ.
Một sau e phát hiện cái hình xăm Hồ Ly gần xương quai xanh, nó cuốn đến lạ thường.
Ẻm thấy em tập trung vào cái hình đó nên hỏi :

- Anh có biết Hồ Ly có ý nghĩa gì không ?
- Anh không. E nói anh nghe đi
- Là quyến rũ, mê hoặc lòng người đó

Sau đó là một nụ cười đến chết người rồi ẻm kéo e vào bồn thủy chiến.
Từ lúc này bản ngã Hồ Ly của ẻm mới thực sự xuất hiện.
Chiếc lưỡi uốn lượn từ tai xuống ngực khiến em như muốn hồn lìa khỏi xác. Máu huyết trong người như muốn sôi sục tập trung dồn về phía dưới.
Dù em có gắng kìm lắm rồi nhưng vẫn không chống lại được sự mê hoặc mãnh liệt này, thằng kia nó chào cờ !!!!
Ẻm liếc nhìn rồi lại thả một nụ cười ma mị tấn công thẳng vào trung tâm.
Đôi môi, cái lưỡi đó phối hợp với nhau thành thục khiến em không kịp trở tay, mắt như muốn sụp đi.
May sao tâm lý vẫn còn được giữ vững sau bộ chiêu thức kín kẽ của ẻm nên e chưa đầu hàng.

Cô nàng lại cười ẩn ý muốn chuyển chiến trường.
Và thế là phi thân qua giường.
Lúc này em ấy lại xuất chiêu mới " Cọ sát chân kinh ", em lại đc một phen ngất ngưỡng [-O<
Cảm giác bộ ngực mềm mại đó, thân thể không tỳ vết đó trườn lên người mình rồi thằng cu em nó cứ phải gọi là đắm đuối.
Em bắt đầu buông tay, mắt nhắm nghiền để tận hưởng cảm giác khoái lạc này thì một sự ướt át bao trùm thằng nhỏ. Dòm xuống thì thấy ẻm đã ngậm trọn vũ khí của em trong miệng rồi.
Chơi tước vũ khí kiểu này thì hết chống cự rồi, em xin phép đầu hàng. Xả hết mọi thứ vào cái miệng xinh xinh ấy.

Nằm nghỉ ngơi một hồi thì em vẫn chưa chấp nhận sự thật, em khiêu chiến lần 2 !!! :D
Tự tin sau lần hồi sức nên e tiếp chiêu khá ổn nhưng em đâu ngờ em í còn chiêu cuối chưa xuất ra " 69 thần công "
Toàn bộ tòa thiên nhiên đó phơi trước mắt em, gọn gàng, không tý mùi trần. Bao nhiêu tâm trí em giữ đến bây giờ chính thức bị tẩy hết, cắm mặt vào nơi chốn thiên bồng đó.
Vật lộn với Hồ Ly thêm 30p thì em thua vô điều kiện, tâm phục khẩu phục.

Tắm rửa xong đi về mà tâm trí cứ vấn vương hình bóng bé Hồ Ly đó. Em đã bị hớp hồn @-)@-)@-)

Lần đầu lên bài hơi dài nhưng các tiền bối thông cảm cho em. Đây là trải nghiệm thật sự của một người mới hoàn toàn như em. X_X
Các tiền bối nào thấy mình có tu vi cao hơn thì xin giúp em chinh phục bé Hồ Ly này với. Chứ em xin phép bị khuất phục. Chuyện xảy ra đã 6 tháng rồi nhưng em vẫn chưa vượt qua được cám dỗ chết người này. Tự khi nào trở thành khách hàng thân thiết của 5* và đặc biệt là Hồ Ly 06 mất rồi.

Xem ảnh/clip 972027

Back