• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Thượng Hải phường 7 ngày trở lại😊

Chào các ae đồng râm khu vực Bến Tre và lận cận
Sau biến cố cách đây mấy tháng khiến cơ sở phải tạm đóng cửa thì hôm nay cơ sở đã hoạt động lại bình thường rồi nhé ae
Mình xin đính chính ..
👉Thượng Hải phường 7 và Thượng Hải cầu Rạch Miễu là khác nhau chứ kg chung chủ nha mấy bạn,nói để mấy bạn biết để không phải đi nhầm chỗ và kg đc có những trải nghiệm tốt..
Hôm nay mình xin viết lại bài và info các bé để những ae có trải nghiệm tốt và không phải bỡ ngỡ khi lần đầu đến đây
Các bạn ghé vào sảnh và để xe ở khu vực sân, tiếp đến các bạn đến quầy bán vé để mua vé...
Ở đây có 3 loại vé tương ứng với những dịch vụ khác nhau
👉Vé 210k (vé thường) tiền tip 200k trở lên,vé này gồm các dịch vụ xông hơi,tắm và massage thường và thư giãn (bé không cởi đồ) thời lượng 60p
👉Vé 310k (vé Vip) tiền tip 500k trở lên,đây là vé chuẩn mình khuyên các ae nên chọn vé này,vé này gồm xông hơi,xông khô,tắm cùng bé (bé nude 100%) massage khỏe+massage mệt... thời lượng 90p
👉Vé 500k (vé thượng lưu) ae nào tài chính tốt thì có thể đi vé này.tiền tip 800k trở lên thời lượng 90p---->120p,vé này cũng như vé 310k nhưng có thêm dịch vụ trườn thái,ngâm chân thảo dược và tắm bồn có sục bọt, hơn nữa vé này các bạn đc Glocker dẫn các bé vào cho mình lựa và có thể gọi 2 bé phục vụ 1 lượt ( tất nhiên tiền tip phải gấp đôi😂).
Sau khi chọn vé xong Glocker sẽ dẫn các bạn vào phòng,anh ấy sẽ hỏi các bạn có quen bé nào không gọi dùm,nếu các bạn chưa quen ai thì nhờ gọi Random , nếu muốn gặp bé ok thì tip cho mấy ổng 50 hoặc 100k bảo gọi bé nào dễ thương thì sẽ đc bé ok..
Sau đây là vài bé mình thấy ổn nên để info ở đây cho các ae nào chưa đi pik để vào đó mà gọi nhé😋
👉em Phúc
Bé dễ thương, hiền dịu, chiều khách vô cùng, thích hát nhạc Hoa, thích nói về Phật pháp,ae nào chán đời, gặp bé sẽ vui ngay
👉Bé Dương
Người em gái đầy đặn,nhí nhảnh thích giỡn, bé này hơi bị dzâm ák nghen ae,cẩn thận lúc ae thư giãn làm bé sướng bé úp nguyên con sò vô mặt ae đó nhé😂😂
👉em Quỳnh (kg phải Quỳnh Hoàng Cung nha mấy cha)
Em Quỳnh tính tình với phục vụ cũng như em Phúc nên mình cũng kg viết nhiều
👉em Duyên
Bé này hơi cứng tuổi nhưng nhìn vẫn rất tươi nha ae, vòng 1 có chỉnh sửa nhưng bé cho ae bóp thoải mái, lúc thư giãn ae nhớ nhẹ tay kẻo bé rên banh cái phòng ak nghen😂
👉 Siêu minhon bé Linh
Cô bé mình dây nhí nhảnh,nụ cười duyên,răng khểnh dễ thương,ae thích gu minhon thì gặp bé nha...
👉Bé Loan
Dáng người cao ráo khuôn mặt ưa nhìn, gương mặt khá giống em Duyên,mọi người đừng lầm là chị em ruột nhé😂

Trên đây là tất cả các bé mình thấy ok và ngon lành nên để info cho ae lựa, còn 1 số bé nữa nhưng mình thấy kg ngon nên kg nêu tên để không ảnh hưởng tới các bé, với lại thái độ của ae thế nào thì các bé phục vụ thế đấy, mình thô lỗ mà bảo các bé tử tế thì không bao h có chuyện đó âu nha ae😋 nên các ae pik chơi thì các bé pik điều với ae😊😊..
👇
Ngoài ra có những bé đã nghỉ, mình nêu tên lên để ae pik để vào khỏi tìm mất thời gian ae: Tiên(Quỳnh Hoàng Cung),Thanh, Hân, Ái ,Nhi, Mi ,Ngân ,Diệp , Hiền , Như....
🍻
Chúc các ae có những trải nghiệm tốt ở Thượng Hải nhé,nếu pik đc info các bé nào ngon nữa thì cmt lên để mình bổ sung thêm nha....
Thân chào....🥰🥰🥰

Back