• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Thất vọng em hàng đường Lê Hồng Phong

Nay trưa rảnh rỗi kiếm kèo đi xả stress nên lên mạng chọn em nhìn cũng dc rồi em cho địa chỉ qua ks,
đến nơi đợi em nó 15p em nó xuất hiện hơi thất vọng vì nhìn ko dc như trong hình nhưng cũng chịu đựng đi đại vì ko đi thì em nó xin phí 200k
Đến phần dịch vụ thì thoi thất vọng tràn trề em nó thổi kèn qua bao với lý do em bị đau họng , thoi cũng đành làm đại cho xong đến khi xong ròi nhờ em tháo bao dùm thì lại bảo anh vào wc mà tháo phải năn nỉ mới tháo cho, xong 2 đứa mặc đồ vào mình có nói dịch vụ vậy kém quá thì lại xồn xồn lên nào là tiền nào của đó, có chơi có chịu … còn chê ysl đổ thừa em nó nói mãi từ trong phòng ra đến hành lang , dma lần đầu đi chơi mà muốn đội quần.. tranh thủ ra trả phòng lễ Tân nhìn lại em nó còn bảo muốn bữa thì bữa luôn.. thôi ăn loz chuyến này ròi nên thoi bỏ chạy vừa về vừa tức tấp vào đường viết rp cho anh em né
Xem ảnh/clip 914689

Back