• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Thánh bú liếm ms QT =))

Dùng ac trứng nước t cũng ngán rv quá =)) nhưng không rv thì thấy có lỗi với sự nhiệt tình của e nó
Số là nay t cũng muốn đổi gió sang cơ sở khác tìm thêm trải nghiệm mới, nhưng sợ sụp quá nên ráng dọt qua QT 😌 dc mấy homie giới thiệu 06 dữ dội lắm, cũng bấm bụng trải nghiệm thử coi sao

Xong thủ tục cũng dc locker dẫn lên Phòng. Ê bé ngon nha mấy cha 🤤 3 vòng cân đối, thấy t là bé tươi cười liền nha, dm thấy là zô form rồi đó 😌 t ngồi xuống ghế não chưa kịp load coi xíu thi triển sao là bé nó e yêu khoa học hết người t rồi, dm cửng liềnnn lột đồ bay vô bồn liềnnn, nay dc QT sắp cho cái Phòng có tollet riêng là thấy mê rồi nhưng vẫn chê vụ nước lạnh nha 😒 nghe không dc trôi nên t rủ bé tắm lẹ thơm tho rồi lên giường dứt cho êm 😌

T nói cái tiêu đề sao là y zạy đó, bé nó liếm từ trên xuống dưới không chừa ngỏ ngách nào luôn nha 🤤 ếuu bà mêêê vl, t là cái kiểu sinh lý mạnh lâu ra, nhưng bé nó cứ rà trên xuống dưới 3 4 vòng, mấy bé trước t còn kêu dùng tay trợ lực đi khi nào a ra a hú 😂 nhưng nay t chỉ nằm rên thoy. BJ 95% nha 5% còn lại là bé chỉ cầm thằng em cho thẳng thôi 🤤 chịu ếu nồi cũng out, dc cái out xong bé ngậm lút cán còn xoắn lưỡi hồi t quéo dò bé mới chịu nhả thằng em t ra 🙏

Face : 8Đ ( tùy gu mỗi người nhưng theo t là 8Đ )
V1 : tự nhiên vừa tay 🤤 núm nhỏ xíu mút nó sướnggggg
V2 : mình dây ôm sướng nha
V3 : nẩy 🤭 vổ sướng tay, vổ cái bé tự đổi kiều luôn
V4 : khỏi bàn nha 🙌 thơm khít, nút phát nào là giựt giựt phát đó 🤭

Bình thường t ra lần đầu r là lần 2 trần ai lắm 😂 nhưng cũng chịu thua với độ nhiệt tình bú liếm của ẻm, ae nào hệ hưởng thụ thích bú liếm thì nên thử em nó lần đảm bảo sài hết 1550k éo mẻ đồng nào 🤤

Tic + tiếp = 1550k - bác giữ xe 20k 😌 không mẻ đồng nào

Back