• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

TẬP 5: EM GIÁO VIÊN SINGLE MOM

Match được em trên một app hẹn hò thần thánh, cuối tuần chạy con xe ra Tam kỳ gặp em, em hẹn gặp ở ngay RiO, lần đầu gặp e mà em mặc quần jean với áo thun bó sát là thấy nứng rồi, chở e xuống biển Tam Thanh làm tô cháo hàu với mấy con ghẹ, định ghé quất trên xe luôn mà em nó nói em chưa thử bao giờ với lại em nó ngại nên thôi, trên đường về ghé mua chai rụ vang với ít trái cây 2 đứa uống, Trước khi gặp thì cũng nói chuyện dâm dục qua lại rồi, nói gu anh là gu ren, lọt khe…vào
phòng tắm rửa e ấy mặc cái đầm ngủ nhìn nứng vãi, thêm cái quần lót lọt khe nữa, vén qua là đụ thôi, gu tui thích vén qua chứ k thích cở hết, nói sơ về e này, giáo viên hay giảng viên j đó k quan tâm lắm, single mom nhưng body còn ngon lắm, nhìn có vẻ nghiêm túc nhưng khi ngậm cu rồi thì dâm dục phải biết, cô giáo này thổi kèn bao phê, deepthroat lút cán, Tối qua làm 2 shot, e ấy thích nuốt tinh trùng, sáng ra làm cái nữa rồi trả về nơi sản suất. Mục tiêu của tui giờ là tuần chén một em, có mấy em gái Quảng Ngãi đang hẹn chịch, hẹn chịch xong sẽ lên bài cho ae thẩm nha. Chúc ae có sức khoẻ để chịch gái nè

Back