• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Tao thèm địt em trong khu trọ

ngày xưa tao ở trọ mà lại giỏi máy tính nên các em trong khu hay nhờ sửa máy tính
Tao tính có tầm 5 em toàn 12h đêm gõ cửa nhờ xuống phòng sửa hộ máy tính, hồi đấy toàn thức đêm chơi aoe mà
xuống phòng các em toàn đéo mặc áo ngực, sử xong cứ bảo tao ở lại test, hồi đấy ngu vl tao ham chơi với lại thích 1 em ở phòng bên cạnh, em nó quê thái bình xinh ngoan nhất khu đúng gu tao nên tao toàn thể hiện mẫu mực để tán em ý nên toàn mẫu mực với mấy em kia xong về xem sex quy tay sợ điều tiếng đến tai em kia
rồi sau 1 thgian t cugnx tiếp cận các thứ rồi có đc tình cảm của em crush ấy
Em nó cũng thích tao tuy e ko nói thẳng nhưng bbe em nói thế và cả bbe tao và bbe em đều ủng hộ 2 đứa mà
Đúng kiểu tình trong như đã vẻ ngoài còn e ý
Tuy chưa nói lời yêu chính thức nhưng 2 đứa ngầm hiểu và bbe của 2 đứa cũng thừa biết
Thế rồi tao về nc với bà già thì bà già bảo t ko nên lấy vợ xa. hồi đó tao gà tơ cũng nghe theo nên bỏ em, em buồn lắm vì t bỏ mà ko nói lý do dù 2 đứa cạnh phòng, t luôn lánh mặt. Em vì thế mà nhận lời yêu mẹ thằng cugnf lớp của em mà nó crush em đã lâu, thằng đó ghét tao lắm vì nó biết em thích t ko quan tâm nó, nhưng nó phải cám ơn tao vì tao đã nhả em, giờ chúng nó lấy nhau có 2 mụn con rồi. Ngày cưới e nó có mời tao mà tao ko đi, quan điểm tao đã chấm dứt thì ko làm gì ảnh hưởng đến gđ ngta. Buồn :(

Back