• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Tạo nick để rp em Mỹ Mỹ siêu bú liếm

Tàu ngầm đã lâu. Trước có đi em Huyền Chip không như ý lắm. Vừa đi em Mỹ Mỹ thấy em ok quá nên tạo luôn cái nick làm report ủng hộ em.
Em ok hơn hình mấy thím đằn trước đó nha.
Hơi lùn 1 xíu, da dẻ mịn màng, ngực bơm nên bự, mông bím thì không bàn nhiều. Điểm t thích ở em là hương thơm quyến rũ (mình luôn bị quyến rũ bởi mùi hương, thấy tml nào đó rp em nó thơm tho nên mới quyết định đi đó :pepekhoaichi:)

T mau ra nên nói em từ từ, em làm rất nhẹ nhàng từ tốn rất phê nha. Liếm từ ngực lên cổ xuống bụng, liếm ngón chân, bắp đùi, đá trứng cút, hút bình xăng con chậm rãi nhưng rất thấm nha :pepekhoc:
CIA 1 cái rồi nằm chơi, chỉnh hình 1 xíu rồi em bú liếm cho để tiếp tục cái 2. Công nhận em làm phê thật các mày ạ. Nên cái thứ 2 qua 2 tư thế thì t cũng k trụ được lâu :pepekhocloc:

Về tính cách thì em rất nhí nhảnh và tình cảm nha. Đang nằm chơi thì em chủ động nắm tay t cho tình cảm:pepetromat:

Thông tin cho mấy đưa newbie: dùng công cụ tìm kiếm của rphang rồi search từ khóa Mỹ Mỹ nha

Tổng chào các đồng dâm. T cũng già rồi nên xưng hô vậy cho thân thiện chứ k có loi choi đâu nha :pepehutthuoc:
Có vài tấm ảnh cho anh chị em thị dâm :pepecool: (cái up ảnh của 4rum chậm vl, admin xem xét nâng cấp cho tiện nha)

Xem ảnh/clip 16968
Xem ảnh/clip 16969
Xem ảnh/clip 16970
Xem ảnh/clip 16971
Xem ảnh/clip 16972
Xem ảnh/clip 16973
Xem ảnh/clip 16974

Back