• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Tan ca cùng em Nhung Suri ( team HO )

-Thân chào ae rphang một buổi tối vui vẻ ,
+ Thời tiết SG về chiều oi bức và khó chịu , lại đọc những review cực hot của ae gần xa , con lợn lòng lại lên cơn bức xúc .
+ Vô tình đọc được bài của bro Mr ML rep về e Ngoc Ruby Q8 sướt mướt quá , nên quyết tâm set một cuộc hẹn ngay và luôn với em Nhung Suri mà mình đã để ý từ hôm qua .;));));))
+ Vừa thắc mắc , tò mò về skill " vừa ngậm chuối vừa liếm bi " của em Ngọc , cũng muốn setup để thỏa niềm mơ ước nhưng thấy xa quá , đành bấm bụng hẹm em vào một lần gần nhất có thể. Cám ơn bro Mr ML đã có lòng chuột bạch và chia sẽ cho ae nha.
+ Nói về Nhung Suri thì đây là ngày thứ 3 em đi làm , nên em không có ks cố định để làm , mà cho ae chọn ks luôn , tùy gần xa mà e sẽ có mặt nhanh hay chậm . E mới vào nghề nên cũng không có khách nhiều , mình chỉ nt nhẹ với e là có được cuộc hẹn.:);
+Vào ks mình tranh thủ tắm trước ,được tầm 5p là em đến , hai con người xa lạ liền sà vào lòng nhau như quen từ kiếp trước , tâm sự đủ mọi thứ trên đời , em xin phép mình được vào tắm để chuẩn bị cuộc vui được trọn vẹn.
Cũng từ từ mơn trớn nhau từ đôi bàn tay nhỏ nhưng đầy xúc cảm
Cũng chầm chậm những nụ hôn từ ti , bụng , rốn , đùi , hai bên bẹn
Cũng dần tăng tốc những điệu sáo mê huyễn
Và cuối cùng , chuyện gì đến cũng đến , hai con người hòa quyện vào nhau , tận hưởng từng ngóc , ngách sâu thẳm bên trong con người em .
+ Về ngoại hình , mình không đánh giá nhiều ,
Em có dáng người nhỏ nhắn , dạng loli , gương mặt cá tính chứ không phải bánh bèo nhé . Khi ở thế cưỡi ngựa , em có cặp núi đôi rất vừa tay và chắc , em thì nhúng và mình thì tận hưởng cặp bồng đào của cô bé tuổi đôi mươi của em.
+ Về thái độ , mình rất thích em ở cách nói chuyện lễ phép của em , rất thoải mái và không giả tạo , em chỉ làm một thời gian để vun đắp ước mơ nhỏ bé của mình , nên một ngày bên cạnh những công việc nhỏ , em chỉ nhận đi 2-3 người , đó là một lợi thế về thời gian cho những ae nào thích tâm sự tình cảm hay đơn thuần là tìm kiếm một mối quan hệ đa phương.
Chúc em sớm hoàn thành ước nguyện của mình , và sẽ sớm gặp lại em vào ngày mai :D:D:D
Xem ảnh/clip 10988
Xem ảnh/clip 10987
Xem ảnh/clip 10986 Xem ảnh/clip 10987 Xem ảnh/clip 10988
Thân chào mn , bài review đến đây là hết , chúc ae rphang một buổi tối tốt lành để có sức tách ....... nhé

Back