• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Tâm sự về cuộc sống sinh ziên!!! (Phần 2)

Hé lô mấy bro, lại là anh cựu sinh viên tâm sự người thật việc đây
Phần 1 ở đây nhá Tâm sự về cuộc sống sinh ziên!!! (Phần 1)

Ở bài trước có mấy bro nhắc về thiên địa, mấy boss thiên địa vào nhà đá k biết khi nào ra, cũng tiếc cho sân chơi thế giới ngầm của VN. Nay mình kể về trải nghiệm ở thiên địa nha.

Mình tạo nick ở TD hồi mới lớp 10, nghe bạn bè nó kêu thiên địa các kiểu cũng mò lên mà hồi đó có biết khỉ khô gì đâu, lên đọc như kiểu truyện sex phiên bản ngắn :v, cũng là dạo dạo đọc đọc chứ k cmt hay đăng gì. Đến hồi ctay ngiu cái lên lại, lúc này cũng gọi là có kinh nghiệm tình dục r, thêm sức trẻ như trâu nữa. Lúc này trên TD đang rộ style some với cuckold nhiều :V, cuckold mình cũng tìm hiểu từ hồi 2020 r, tạng mình chắc là bull. Rồi đợt đó lên bài tìm cặp nào muốn trải nghiệm với cmt dạo mấy cái post, cũng nhiều anh nhắn lại r kb zalo nói chuyện nma k hợp nhau lắm cho đến khi gặp anh này. Tên nick là laodai gì đó, vợ chồng 38-36, cũng mới tập chơi TD, chưa some hay gì cả. Ổng đọc mấy bài về cuckold mê lắm mà gạ vợ chưa đc, 2 ae cũng nhắn với nhau vài ngày xong hẹn some ở khu trung sơn q7, gần tới ngày cái mình gạ ổng thử chơi trò bịch mắt vợ lại r mình lẻn vào thế chỗ không. Ổng nghe nứng lắm mà còn sợ, mình lên kế hoạch cho liền, thủ thỉ hồi ổng chịu, chỉ sợ bà vợ phát hiện lỡ k thích thôi. Xong tối đó ổng đến trước đặt phòng, cái giả bộ kêu vợ thằng em nó báo k đến đc, nma lỡ vô ks r cũng làm 1 nháy, bà vợ cũng tin. Xong ổng có máy rung sẵn r, 2 vợ ck khởi động trước chỉ mân mê r ổng dùng máy rung thủ dâm cho bà vợ. Mình theo kế hoạch lên sau nhẹ nhàng mở cửa phòng (khép hờ sẵn) vào lột đồ xong lên thay ông ck,ổng lúc đầu còn ngồi cạnh trên giường xem lúc sau qua cái ghế ngồi sục luôn. Mình vào bú trước,bà vợ mình chấm thì gái 2 con r, người hơi sồ do cũng 35 r nma k đến nỗi béo, chỉ là bụng có mỡ kiểu như sinh đẻ k lấy lại đc eo á mấy bro, mặt thì ổng lấy miếng che mắt lúc đi ngủ che lại r, mình chấm chắc cũng 5.5đ. Cũng k hợp gu lắm (bth toàn chơi gái < 20 =)) ) nma lỡ vào tới đây r cũng k muốn phụ lòng người ta.

Lồn bà vợ cạo nhẵn r, k mùi gì bất thường cả, bị cái hơi khô =)) nma mình kỹ năng liếm khá oke (lưỡi siu dài chạm mũi đc), liếm bả quằn người rên hừ hừ luôn, vừa liếm mình vừa móc 2 ngón tay massage cái L với hạt le bả (mấy bro có thể tìm kiếm video học về các skill bú với dùng tay trên xvideo, có ông master vụ này đăng mấy video massge yoni ác lắm). Khúc này bả biết mình k phải ck bả r do tay mình k có thô ráp như tay ổng với nhỏ hơn. Nma bả sướng quá bả thả theo luôn =)). bú tầm 15p thấy ướt nhẹp r, lật bả nằm úp xuống xong mình bò lên đóng thẳng vào luôn (2 ae chốt k bao do vợ ổng xài thuốc hàng ngày với mình có giấy xét nghiệm các kiểu r).Đút vào là nắc như cái máy khâu luôn, ông ck ngồi trên ghế đối diện giường thấy cặc mình dập vào L vợ ổng mà sục tội nghiệp luôn =)).Vừa nắc r mình lấy tay lòn qua nách bả từ dưới lên ôm cái vai làm điểm tựa r chơi chậm lại theo công thức 2 nhanh 1 chậm mà đóng lút cán á mấy bro, cái người phải cong cong nha để cặc vào đc sâu nhất có thể, ta nói bà vợ bả thở nghẹn luôn(2 vk ck này bth chơi chắc cũng chán lắm do 8x, thấy k rên hay biết khẩu dâm gì cả, nói chung với bọn cuối 9x hay 10x là kỹ năng non).R 1 tay mò xuống bóp vú r móc hột le bả, nhấp vậy tầm 10p hơn mình lật lại bắt đầu chơi kiểu vác cày qua núi, kiểu này thì mấy bro kê cho cái gối dưới hông á, xong kê chân lên 2 vai, người mình trụ bằng 2đầu gối hoặc căng thì tư thế như hít đất mà hít bằng mông vậy=)), cặc cũng đc vào sâu nhất có thể (nma yêu cầu phải có thể lực tí và hông phải linh hoạt, tay phải trụ khỏe). Khúc này mình muốn cúi xuống cháo lưỡi với bà vợ (chịch mà k hôn thì chán cực kỳ) nma bả biết k phải ck bả r bả k chịu, quay đầu qua chỗ khác (khúc này là hơi mất hứng r). Nghĩ cũng chán nma thôi kệ, cũng ráng thêm 2-3 tư thế nữa như đặt bà vợ nằm nghiêng r nắc với truyền thống, doggy. Cao trào quay qua ông ck nói trong miệng em bắn vào nha,ổng thì sục bắn 10đời r thấy mình làm bà vợ tới đó r cũng gậtđầu. Mình nhịp nhanh r xuất lút vào trong luôn. Xuất xong đừng vội rút ra nha, mấy bro có thể làm cặc cương hơnđc nữa bằng siết cặc lại (phụ nữ thích vụ này lắm) tầm 20-30s gìđó r hẵn rút ra, xong lúcđó có thể nút vú hoặc liếm cổ liếm tai,đối tác sẽ kết lắm.Sau r mìnhđứng dậy thở, 2 chân mỏi rã luôn.Ông ck lạiôm bà vợ còn bả nằm kiểu ngại ngại á vẫn chưa tháo bịch mắt ra.Ổng lấy tay sờ sờ lồn r thấy tinh mình chảy ra. Này mới khúc ác nè =))ổng mò xuống bú r liếm tinh mình luôn mấy bro, má mình nể ổng thiệt luôn á. Vô nhà tắm rửa sơ xong mặc đồđi về trước cho đỡ ngại, chạy về đi hầm thủ thiêm xa lộ hà nội tới đènđỏ mở dt thấyổng nhắn tin cảm ơn ác luôn :V. Về sau ổng còn rủ nữa mà mình chán vợ ổng (ổng kêu vợ k cho hôn đâu) nên cũng k qua lại nữa. Dù ổng năn nỉ kêu mình qua nhà ổng ở gò vấp địt vợ ổng luôn :v (con ổng cấp 2 đi học nội trú). He he còn some 2 lần với public với 1 chị bên làngđh nữa :v nma để sau đi. Mấy bro thấy hay thì cho mình 1 like động lực nhá, muốn phần sau kể về bé cấp 2 hay mấy em đh hoặc cấp 3 gì cũng đc hết.

Back