• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Tại sao phải lựa chọn khi tụi mày có thể thưởng thức trọn vẹn chỉ với 1tr.

Tao từ hồi có bồ cũng bỏ ăn chơi mấy năm rồi lâu lâu thèm cũng chỉ đi massage bj này nọ chứ phải chừa sức mà trả bài cho con ghệ.
Nay nó chia tay tao theo thằng khác thì mới dám xuống núi. Lên Rphang đập vào mặt bài rp some @Trang Dâm với @Su Dâm lòng kiềm ko đc nên phải chạy từ Tây Ninh về SG để thưởng thức 2 em nó.
Đúng trời ko phụ lòng người 2 chị em song kiếm hợp bích chiều đc mọi thể loại gu luôn từ zú bự, skill giỏi đến loli, mặt xinh, dáng đẹp. 1triệu cho cuộc vui này tao thấy đáng đến từng xu vì bình thường massage 2 tay 4 zú ko đc tới z cũng hơn 2tr mẹ rồi. Cảm giác được hóa thân như thằng diễn viên jav trong mấy phim sex sướng vcl.
Từ màn khởi động 2 chị em người bj người đá bi còn mày 2 tay 2 zú 1 bên to 1 bên non nó đã gì đâu. Nhưng nhiu đó thì tao trải nghiệm ở massage rồi, cái mà tao muốn nói là xong màn dạo đầu thì đúng là lên tiên cmnl vừa doggy cặp mông to vừa bóp zú 1 bé loli miệng thì vừa bú bên zú còn lại ta nói khác éo j coi phim mà hằng mơ tưởng. Nhưng vậy cũng éo sướng bằng lúc lật bé Su lên cắm thẳng cây hàng vào bím ẻm, ta nói nó khít rịt trong khi hàng họ tao cũng trung bình ko to lắm, thiệt nói ẻm 2k5 mà tao ko tin lắm đâu non lắm tụi mày ơi nên tao dập cho tới tấp tay vẫn ko dứt ta đc cặp zú mới nhú mơn mởn, còn miệng thì dĩ nhiên mút chùn chụt 2 cái bình sữa siêu to và all real của Trang dâm rồi, làm sao có thể bỏ lỡ giây phút nào trong lúc mình đc hóa thân vào bộ phim jav mà mỗi lần mở coi đều ao ước thành cái thằng diễn viên đó chứ. Tao cố níu kéo, cố kiềm nén để ko phải out sớm nhưng trong lúc tao sơ hở úp thìa bé Su thì bé Trang chơi độc chiêu cuối xuống bóp mông, liếm láp, đến lúc này thì thôi ... Chịu đéo j nổi nữa bắn ồ ạt trong từng nhịp co thắt của cái bím teen kia thôi.
Mà tao đáng giá cao về cả 2 bé là tất cả đều real ko chỉnh sửa silicon j hết. Đụng vào đâu là phê đến đó chứ gái giờ fake nhìu quá nhìn thì đẹp bóp vào vẫn ko thể nào có đc cảm giác chân thật như hàng real đc.
Trang thì chuppy, zú bự, mông bự, cái lưỡi điêu luyện, rất nhiệt tình, tâm lý.
Su thì loli, mặt xinh, dáng đẹp, zú thì cho tao cảm giác quay lại lúc còn quen tình đầu thời cấp 3 vừa tay núm nho nhỏ phá 1 hồi căng cứng lên, bím thì khít, nước bao la,...
Chốt hạ tụi mày cứ xem clip xong rồi biết chứ tao ko hề nói quá lên đâu. Ăn chơi gì thì cũng nên sạch sẽ, thơm tho, lịch sự, tâm lý chút là mấy ẻm cởi mở nhiệt tình với mình lại chỉ có tốt ko có thiệt đâu.
Xem ảnh/clip 855096
Xem ảnh/clip 855099

Xem ảnh/clip 855104

Back