• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

SỤP HẦM NẶNG NỀ Ở Phạm Thị Nghỉ

Trước khi xảy ra sự cố ở quốc lộ 22, ngành caphe dù rất nhiều quán chơi đc và thoải mái ở trịnh thị miếng hay bùi công trừng. Mà sau vụ việc đó thì quán caphe chịch rất ít. Thấy anh em trên đây giới thiệu cung đường Phạm Thị Nghỉ nên tui cũng mon men lên check in thử. Dạo qua dạo lại vài vòng tui chon quán k tên, từ hl80 quẹo zô gần tới cái cua nó nằm bên tay trái. Em gái nhìn cũng vừa mắt, chừng 27 28. Hỏi giá là đi dù 350k.tui đồng ý, bóp cửa cuốn xuống, nằm xuống e lấy tay sục cho lên, tui hỏi k có bj hả em, em nói ở đây k có bj( buồn tập 1), xong em tròng bao zô cho chơi kiểu truyền thống, chơi đc 1 phút thì bắt đầu giở trò, bắt đầu ngồi lèm bèm, sao lâu ra vậy anh, ở đây chơi có 1phut là ra ah,có chơi thuốc không mà lâu ra vậy, chơi vậy ra kiếm ks chơi gái giá 2 triệu 1 cái đi,cc, bực mình, tui tính tiền về luôn, 2 triệu kiếm hàng teen kiếm con già như em làm gì.
Tui rp k phải để hại ai, để anh em bít chỗ này để tránh xa ra,theo tui thấy mấy con ở đây tuy nhiều kiot nhưng chỉ có 1 chủ thôi, làm ăn như vậy ai dám lại lần 2.
Screenshot_2024-06-08-16-34-38-982_com.google.android.apps.maps-edit.jpg

Back