• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Sub keosuamikitar lừa đảo

Con sub keosuamikitatr (telegram) mình được 1 mem trên rphang giới thiệu. mình đã chuyển cho nó 1tr phí kết nối, nó hứa gặp baby ko ưng thì sẽ đổi người khác hoặc hoàn tiền
nó kết nối cho mình 1 con đầu tiên ở Bạc Liêu, con này voice mượn tiền 1tr4 nói mẹ nó nhập viện nên cần gấp, mình thì thấy cũng ko bao nhiêu với nge nói vậy thì thôi cũng cho mượn.
sau đó hẹn gặp thì nó cứ delay hoài rồi im luôn

mình nhắn qua con sub thì con sub giới thiệu mình qua 1 con baby khác nữa, con này thì cũng cách nc giống hệt con kia (kiểu tụi nó câu giờ ngày này qua ngày nọ chứ ko phải muốn gặp liền), thường mấy con baby nó cần tiền gấp lắm mới làm, còn tụi này nó cứ nhây nhây ko biết mục đích là gì

Xong mình đợi thấy nản quá thì mình có nhắn cho con sub keosuamikitatr kêu nó chuyển khoản lại mình thì nó ok, nhưng nó đang đi Thái. Hẹn mình 3 ngày!! 3 ngày sau mình nhắn lại giục nó ck thì nó block mình luôn

Do telegram mình bị nó block rồi nên mất hết tin nhắn đoạn chat với nó

Đăng lên đây cho anh em cảnh báo.

TIỆN THỂ ANH EM NÀO BIẾT SUB NÀO UY TÍN CÓ KẾT NỐI SGBB ĐC KHU VỰC BẠC LIÊU, SÓC TRĂNG THÌ CHỈ GIÚP MÌNH VỚI

Xem ảnh/clip 1002137

Xem ảnh/clip 1002138

Xem ảnh/clip 1002139

Back