• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

SOME BÉ SGBB VÀ BÉ RAU

Hello anh em
Năm nay gặp chuyện j k biết mà nhà đủ thứ chuyện nên k lên bài nhiều cho anh em được. 2 bé này bữa mình chơi cũng hơn nửa tháng rồi mà giờ mới rảnh lên bài được.
Bé 1 là sgbb của mình nuôi tháng, bé 2 là dạng rau có trợ cấp kha khá. 2 bé này solo thì khỏi chê rồi. Bữa mình có lên bài e sgbb của mình rồi á. Nhưng năn nỉ some thì 2 e k chịu. Năn nỉ gãy lưỡi và dĩ nhiên phải thêm sự góp sức của "bác hồ" thì 2 bé mới chịu.
Kết quả: lúc đầu 2 bé sượng sượng, mình phải chỉ dạy các kiểu, cuối cùng 2 bé cũng chịu tương tác với nhau kiểu hôn nhau, bú nhau sơ sơ. Các tư thế còn lọng cọng lắm. Thôi rán cũng dc 2 phát với 2 bé. Lần đầu 2 bé some nói chung vẫn còn ngại, chỉ cho chụp chứ k cho quay tại ngại. Thôi được lần đầu rồi thì lần sau 2 bé sẽ có kinh nghiệm hơn, k thể đòi hỏi quá cao khi 2 bé còn mới được.
Mình vẫn giao lưu các thể loại với anh em. Ưu tiên anh em nào chơi hệ sgbb và cf nhậu nhẹt được. Vẫn câu cũ là mình ko bao giờ lấy phí anh em, và anh em đừng để sđt lên comment nhé, mắc công tui lừa đảo mạo danh rồi lại tưởng là tui.
Hẹn some lần 2 lại lên bài tiếp cho a e
Xem ảnh/clip 966722

Xem ảnh/clip 966716

Xem ảnh/clip 966717

Xem ảnh/clip 966718

Xem ảnh/clip 966719

Back