• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

SIÊU LOLI DAMDANG

Bữa giờ kinh tế eo hẹp hết tiền đi chơi gái , lân la làm quen với mấy đứa em cùng cha khác ông nội gọi nôm na là anh em chú bác lẹo . Sau 77-49 lần tích cực comment dao dạo lăn lê bò lết trên dd thì cũng được 1 đứa e chú bác lẹo share cho bé rau siêu loli dễ tiếp cận vô cùng , bé này thì vô 1 note cũng được luôn , nhưng mà mình muốn qua vài note để bé được tự nhiên cũng như thăm dò tính cách damdang của ebe đang tuổi dậy thì . Hôm qua về khuya đi về phê quá sáng nay mới lên viết ít cảm giác mây mưa phê pha
Vị trí của bé xa quá xa , phải book xe lên địa chỉ mình hẹn gặp sau nhiều lần nói chuyện bé cũng chịu lên đây . Hẹn từ 3h30 mà phải đợi tới hơn 5h mới bắt đầu kêu mình đặt xe di chuyển, ok đi trễ thì phải bắt quỳ gối xin lỗi thôi e , quy luật mà sai phải phạt kkk

Phải gần 7h bé mới có mặt tại điểm hẹn phê pháo nhẹ nhàng rồi tới bãi tập kết lụm nhẹ nhàng 3cai sau bao ngày không biết mùi gái ntn , 1-2 thì sung lắm đến cai3 không ra nổi thôi tắm rửa đặt xe cho e về lại vị trí cũ. Viết ngắn gọn để trả rp cho đứa e chú bác lẹo cùng cha khác ông nội đã share , ae xem hình đánh giá độ tuổi của bé kèm theo ít ảnh tự sướng

Total chưa tới 4xi cho bé 2xi kém không tính tiền mình hỗ trợ cho bé di chuyển lên mình, thì êm quá kèm theo mấy nước uống và vài đồ ăn lặt vặt , ai nhận dạng được bé thì ib riêng tui sửa bài viết nha -)) , kèo này để dành ăn lâu dài vì thơm ngon quá kkk

Xem ảnh/clip 927563

Xem ảnh/clip 927564

Xem ảnh/clip 927565

Xem ảnh/clip 927566

Xem ảnh/clip 927567

Xem ảnh/clip 927569

Xem ảnh/clip 927570

Xem ảnh/clip 927572

Xem ảnh/clip 927575

Xem ảnh/clip 927576

Xem ảnh/clip 927578

Xem ảnh/clip 927579