• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

San San face xinh, dễ thương BJ bao sướng

Hẹn em lúc 7h tối, vào khách sạn được 10 phút thì em tới. Mở cửa ra là một cô gái với khuôn mặt xinh xắn và dễ thương, em mỉm cười duyên dáng rồi bước vào phòng. Sau một màn ôm ấp chào hỏi hôn hít các kiểu thì em xin phep vào tắm(do t tắm trước đó rồi nên cũng ko vào làm gì).
Vào vấn đề chính, sau khi em bước ra em đè t xuống hôn hit đủ chỗ liếm từ trên cổ liếm đến chân rồi luồn qua 2 bên bẹn, rất ư là kích thích. Lợi hại nhất vẫn là màn BJ của em, em làm rất nhiệt tình liếm thằng nhỏ rồi mút, mút xong em cũng không tha cho 2 hòn bi của t, thích nhất là màn BJ với nước súc miệng cực kỳ mát lạnh của em. Rồi sau đó t cũng vật em ra vét rồi hai đứa ôm nhau 69, 96 đủ kiểu hơn 20 phút rồi cũng đeo bao vào chiến.

Trước tiên là em leo lên cưới ngựa, rồi tiếp theo là em ngồi trên đùi tao nhấp xong t đè em xuống làm thế truyền thống rồi chuyển sang doggy úp thìa cuối cùng thì quay về truyến thống và out trong sung sướng. Lúc t ra em ôm chặt t không buông phải hơn 2 phút sau mới chịu bỏ ra. Ẻm bảo ẻm cũng ra rồi(ko biết có thật không :) ). Xong em ngồi dậy tháo bao cho t, rồi hai đứa dẫn nhau vào nhà tắm kỳ cọ, vệ sinh. Ra ngoài nằm ôm em nói chuyện hơn 10 phút, có khách gọi em mới xin phép về.

Kết:
Face: 8đ, xinh, dễ thương.
V1: 8đ hệ cam lai bưởi. Fake hay không t ko quan tâm mấy miễn bóp, bú sướng là được :)
V2: 8đ, eo hợp với dáng em.
v3: 9đ, to tròn doggy sướng.
v4: 9đ, khít, nước nôi đầy đủ.(t thích bím cạo sạch nên t cho 9 thôi)

Thời gian:
Dạo đầu: 20
Làm tình: 20

Khách sạn: phòng nhỏ nhưng sạch sẽ, máy điều hòa hoạt động tốt.

Thiệt hại:
400k cho em + 80k tiền khách sạn.

Khuyến cáo: anh em nào yếu thì lúc em nó BJ nên kêu ẻm ngừng để đeo bao mà chiến không thì lại out trong tiếc nuối. =))

Có chút hình cho ae thị dâm.

Xem ảnh/clip 10282 Xem ảnh/clip 10283

Xem ảnh/clip 10284

Xem ảnh/clip 10285

Xem ảnh/clip 10286

Xem ảnh/clip 10287

Back