• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Review Massage Esalen Hoà Xuân Đà Nẵng Lingam

Trước đây có 1 số bài hỏi hoặc review rồi, nay t review lại quan điểm cá nhân. Mời các bác tham khảo cũng như thảo luận.
  1. Giá vé: 400k/60 phút
  2. Dịch vụ: massage + massage chim (lingam), sờ mó thoải mái
  3. KTV: già, xấu
  4. Phòng: hơi cũ
T đi ở đây 2 lần, nhìn chung thì tạm hài lòng. Cơ bản ở đây gái già, xấu (t đi hơn 1 tháng trước). Nếu Esalen mà cải thiện tuyển mấy em xinh tươi thêm thì t sẽ đi tiếp. Còn như hiện tại nên giảm giá tầm 300 thì ok hơn (t k muốn checkin zalo).
Kỹ năng massage của các em ok, t chỉ thích massage khoẻ, tránh bệnh tật cũng như thư giản, giảm stress, mệt mỏi.

Em Happy (lễ tân)
Lần đầu t đến thì chỉ có mỗi em này, hơi có tuổi, không xinh. Được cái nói chuyện nhiệt tình, hát cho t nghe luôn, cũng ok.
Massage người và chim ok, thoải mái, thích lúc nào ra thì nói em.

Em Baby (có nốt ruồi hơi to trên mặt)
Hơi có tuổi, không xinh, nhiệt tình, masage người và chim ok. Em này thì chiều khách, dâm thì khỏi nói rồi, tụi t nói chuyện về tình dục các kiểu. Em còn khen chim t to hơn và móc bím em sướng hơn mấy ông khác (không biết thật giả nhưng cũng khoái).

Tóm lại thì đi massage khoẻ thì tạm ổn, có tay nghề, sờ mó thoải mái. Có mấy em trẻ xinh thì sẽ ghé lại.

Back