• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Review em loli nhà Miin

Tàu ngầm chơi rphang cũng gần 1 năm, nhận được sharing từ nhiều anh em nên nay cũng ráng lên report 1 bài để đóng góp cộng đồng. Gần đây có team của em Miin khá nổi nên cũng bấm bụng đi thử 1 em xem ntn.
Gu mình mấy em dễ thương loli nên cũng đc Miin lựa cho 1 em khá ổn. Tư vấn có tâm và cũng dễ chịu, nhưng chốt đi thì cọc nhé ( mình cọc 500k / 3tr5)

Hẹn em nó 10h tối ở 1 ks gần nhà, em nó còn tới trước cả mình =)). Bé rất ngoan và dễ thương, nói chuyện rất vui vẻ tình cảm cảm giác như đi date chứ không phải đi bóc bánh trả tiền. Đánh giá tổng quan:

Mặt: ko đẹp nhưng cũng dễ thương, tầm 7/10
V1: con bé nhỏ ng nhưng cặp ngực chất lượng, cho 8/10
V2 v3: 9/10, cũng ko có gì để chê.
v4: nhẵn mịn, khít, sạch đẹp. Nói chung là đúng gu ko comment gì thêm 9/10.
Điểm cộng siêu lớn là làn da nhẵn mịn, mát rựoi, siêu đẹp và thơm tho. Chuẩn gái 19 có khác ko chê gì được.

về body bé thì mình đánh giá tổng quan 8/10 thôi, nhưng quan trọng là thái độ và service của em rất nhiệt tình và ok nên mình rất hài lòng. Làm 2 shot, nằm nói chuyện cả tiếng đồng hồ nghe em kể đủ chuyện trên trời dưới biển cũng khá vui. Gu em là tình cảm nên thích vậy, còn bác nào gu khác thì e ko biết nhé.

Nói chung em cũng đã trải nghiệm đủ các loại hàng từ thấp tới cao rồi thì đánh giá trải nghiệm với bé này là hài lòng và đáng tiền. Mấy bé này đi ít khách nên cảm giác kết nối, nói chuyện với nhau và have sex mọi thứ đều rất nhiệt tình và thoải mái, để chơi thì phải chấp nhận mức giá chứ thấp hơn thì có thể cũng có nhiều bé ngon hơn đấy, ko phủ nhận nhưng các bé sẽ công nghiệp hơn, nói chung là tuỳ gu tuỳ hỉ. 3tr5 là con số ko nhỏ nhưng đối với cá nhân mình mình sẵn sàng đi lại.

hơi tiếc cái là bé ngại và tay có vài hình xăm hơi đặc trưng nên ko cho quay chụp. Thôi không sao. Người thật việc thật có sao nói vậy cũng chả pr gì. Tiền mình bỏ mình chơi chứ cũng chả đc giảm đồng nào đúng giá (bill ck rõ ràng, + thêm 500k t đã cọc trc là đủ 3tt5 ko được bớt 1 xu). =))

Xem ảnh/clip 988313
@Miin Bé thanks em đã tư vấn và hỗ trợ.

Back