• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[REPORT CHÂN THÀNH NHẤT] Thiên thần SAN SAN 5274 - VEDETTE Tân Bình - quán quân của dịch vụ

HỎI SỐ CHỨ GÌ? ĐỌC THƠ ĐI !
SỐ TRONG ĐÓ

Tám năm check mọi nẻo đường
Dường như bất lực vì toàn âm binh
Nghe đồn bên Nguyễn Thái Bình
Có San San cũng làm tình bao phê
Không - bảy - tám - sáu - bảy - bảy
Năm - Hai - Bốn - Bảy gọi em set kèo
Gặp em tí tẹo được không?
Dạ anh - đến đó lấy phòng nhắn em
Nằm xem vô tuyến chờ nàng
"Cộc - cộc!" Ai đó? - "San nè anh yêu !"
Trời ơi! Em có nói điêu?
Thúy Kiều trong truyện - là em đó à?
Tóc dài, óng ả bồng bềnh
Mũi cao thanh tú, mông tròn, eo thon
Em à! Thật sự rất ngon
Con cu anh đã biểu tình em ơi!
Vậy thì mình làm mội hơi
Cuộc chơi đêm đó làm anh nhớ đời...

Làm checker đã lâu, đây là lần đầu tiên tao viết report trên các diễn đàn ăn chơi. Không phải vì tao không biết viết, mà vì các nàng mà tao đã từng gặp gỡ không để lại ấn tượng sâu sắc như cô gái San San của chúng ta ngày hôm nay.
Chúng ta bỏ tiền ra check không phải để nhận lại sự thỏa mãn là hay các service là đủ mà còn nhận lại ở đây là thái độ phục vụ, sự chiều chuộng khách hàng, sự chuyên tâm trong nghề. Và t xin đem danh dự của t ra để làm chứng cho những ai có dự định gặp em San San là điều cực kì sáng suốt và khẳng định luôn: Bé San San - vedette Tân Bình- vedette trong phân khúc bình dân - là nỗi ám ảnh của phân khúc cao cấp!

Tao viết report không ăn dc của hàng 1 đồng cắc nào cả, cũng không phải PR, nịnh nọt gì, t viết lên đây với toàn bộ sự chân thành, sự trải nghiệm thực tiễn qua 30 phút ngắn ngủi gặp gỡ em San San đã đánh gục hết mọi sự tiêu chí khắt khe trong t.

Đầu tiên là phần Nhận xét chủ quan về ngoại hình:
+ Em cao khoảng 1m6 (1 đoán vậy, vì t cao 1m78, em đứng chưa qua lỗ màng nhĩ t)
+ Da: hồng hào, không trắng.
+ Mặt: đẹp tự nhiên, có 1 cục mụn nhỏ ở cằm.
+ Giọng nói: nhẹ nhàng, thánh thót rất thân thiện như đã từng quen
+ Body: nhỏ nhắn, xinh xắn, có eo ót đàng hoàng, mông hơi thâm, eo có tí mỡ rất nhẹ.
- Tổng kết: với phân khúc 400k - đòi hỏi một body thật hoàn hảo ko tì vết thì lượn giùm t

Phần dịch vụ:
Bỏ qua những cái khuyết điểm rất nhỏ nhặt về ngoại hình thì đây mới là điều làm nên một San San nổi bật nhất Tân Bình và t khẳng định là ĐỈNH CAO CỦA DỊCH VỤ

Dịch vụ ở đây là ngoài những cái cơ bản cần có thì có những cái gọi là thái độ trân trọng, cưng chiều khách hàng , biết lắng nghe, học hỏi ở một giới hạn hoàn toàn chấp nhận đc thì SAN SAN đây - 400k/slot đây - là cái giá quá rẻ mạt so với những gì mà em nó mang lại.
Để hiểu rõ hơn, hãy chịu khó đọc tiếp phần diễn biến quá trình check dưới đây.

Phần gặp gỡ (rất chi tiết, tỉ mỉ):
- Đọc thông tin em San San, quyết định gọi nhưng em ko nghe máy, như thường lệ sẽ chuyển sang tìm em khác nếu như em không gọi lại với giọng niềm nở (vì bình thường t liên lạc với em nào lúc e ấy bận là coi như kệ mẹ, e ấy ko quan tâm, t có gọi lại thì t gọi, còn ko thôi, chế mày éo cần, cả đống khách đang sắp hàng chờ chế mà, chế đâu có thiếu). Đó là 1 điểm cộng đầu tiên cho sự tôn trọng khách hàng.

- Chạy xe máy từ Gò Vấp qua Tân Bình để tiếp tục hành trình tìm thỏa mãn trong sự nghiệp checker với em San San lúc 20h nhưng lúc đó em lại hẹn 20h30h vì kẹt khách, thái độ hẹn cực kì lịch sự nên mặc dù đang rất nóng lòng nhưng vẫn vui vẻ chờ đợi, lại thêm 1 điểm cộng cho sự đối đáp và xử lí tình huống

- 20h30: Đúng hẹn. Em mở cửa bước vào. Khẳng định luôn - thằng bánh PTS cho em nó làm cái quần què gì vậy? Em nó thực sự đẹp mà, PTS làm gì cho mệt vậy?

- Em chào và rất chịu giao tiếp thân thiện (giọng miền Tây sông nước ngọt ngào), không có hối nhé (mấy đứa khác thì mong cho thằng này cởi đồ lẹ lẹ cho bà mày còn lấy tiền về) - VÀ T XIN NÓI LUÔN - HỐI THÚC LÀ MỘT NGUYÊN NHÂN HÀNG ĐẦU DẪN ĐẾN KHÁCH MẤT HỨNG VÀ LÂU RA - NÊN NHỮNG EM NÀO ĐỌC BÀI NÀY CỦA A MÀ RÚT KINH NGHIỆM

- Em bảo: "vào đây em tắm rửa cho mát mẻ nè". Nhưng thật tiếc, anh đã tắm xong rồi mới chờ em tới. (Đến đoạn này cũng là một điểm cộng, ko phải em nào cũng chịu tắm cho khách đâu nhé).

Với lại nhân điều này t xin nhắc nhẹ là những ông nào trước khi đi check hàng mà muốn tận hưởng dịch vụ 1 cách trọn vẹn, xin hãy chú trọng chỉnh trang thân thể tí, tắm rửa kì cọ cho sạch sẽ, tóc tai, râu ria gọn gàng 1 chút vào (đặc biệt là cu). Dẫu biết là tiền của ông, dịch vụ là của các ông, nhưng hãy đặt mình vào hoàn cảnh của gái trong ngành, chẳng ai muốn miễn cưỡng hôn môi một thằng miệng thối, hay nín thở để BJ cho thằng em nồng nặc của các ông.

- Em thay trang phục mà t đã yêu cầu từ trước (áo dài nữ sinh trắng) - nói tới đây t biết khá nhiều ông ưng lắm vì đây là một khoản ko nằm trong điều luật của dịch vụ nhưng San San đã biết lắng nghe, biết chiều lòng khách hàng. Một bộ áo dài, một bộ cánh văn phòng... Có khó khăn gì đâu, mà rất nhiều đứa t thấy khi yêu cầu trang phục lại tỏ thái độ này nọ, T RẤT GHÉT. Vậy mà em San đã biến điều này thành 1 món quà rất là giá trị (ko phụ phí) - một điều tưởng chừng rất nhỏ nhoi - lại giúp em ấy kéo về 1 lượng khách không hề nhỏ. Đây là 1 điểm cộng tiếp theo.

- Em rất dễ chịu với những yêu cầu ko quá đáng (BDSM), dạo đầu tình tứ (người yêu chưa chắc bằng), em còn tặng t 1 món quà rất riêng mà t chưa thấy em nào có là thổi kèn bằng nước súc miệng bạc hà Listerine mát lạnh đầu cu. Em liếm mọi chỗ trên thân thể, em ngậm cu đến khi nào dừng mới thôi (ông nào muốn CIA thì có luôn nhé).

- Trong lúc ngậm cu, còn lấy tay bỏ lên vú kêu bóp. Hành động đơn giản này lại thể hiện em ấy rất có tâm với nghề, muốn khách hàng hưởng thụ thân thể nhất có thể. Điểm cộng tiếp !

- Thấy t có nhã ý muốn xin một tí hình ảnh để report (hình ở dưới), em San cực kì hoan hỉ, chổng mông, uốn éo, tạo dáng đủ kiểu trên đời để t chụp. Lúc chụp cặp mông tròn mịn lấp ló dưới tà áo dài trắng sữa ngọt ngào, em còn bảo:
- "Anh lấy cu của anh để vô chim em chụp cho đẹp".
- "Em à, nãy giờ em làm anh sửng sốt đến tan chảy, chim cò cũng muốn tan chảy theo nên nó xìu mất tiêu rồi !" - THẬT SỰ RỐI BỜI CẢM XÚC, LÀM THẰNG NHỎ CŨNG HOANG MANG THEO CÁC ÔNG Ạ !

- Rồi như bao cuộc check khác, mọi thứ đều diễn ra suôn sẻ theo đúng tiến trình của nó, không thiếu 1 thứ gì, từ tư thế, hôn hít, mơn trớn, âu yếm, hôn môi (đề nghị miệng thơm, ko hút thuốc trước khi check) và t đã ra trong sự thỏa mãn nhất, cảm thấy giá trị nhất trong sự nghiệp check hàng từ trước tới giờ.

- Xong xuôi, t tính đi vứt bao thì em giành lấy. "Để em vứt cho nha". Trời ơi, tin được không? T tự hỏi.

+ Tóm lại: cởi mở, thân thiện, dịch vụ đẳng cấp, biết lắng nghe, chiều khách là điều mà em San San có lẽ phải đc bầu chọn là em hàng bá đạo nhất Tân Bình.

+ Sau khi thỏa mãn t còn trách em. Tại sao vậy? Tại sao em tuyệt vời như vậy mà chỉ có 400k hả em? So với những gì em mang lại thì 700-800k mới xứng đáng với nỗ lực của em ấy.

Về tói nhà t còn lâng lâng mà, còn dạt dào cảm xúc lắm nên đến tối hôm sau, 1h sáng t mới lấy lại dc tinh thần để report. Mà đây cũng ko gọi là report, đây là sự chia sẻ và ngưỡng mộ chân thành, bày tỏ niềm mến yêu với San San.
Dù có viết đến trăm trang cũng không thể nào diễn tả đc hết nỗi lòng của t và những điều tuyệt vời của San San

Em ấy hoàn toàn xứng đáng để các ông yêu thương, trân trọng và ủng hộ lâu dài.

+ Cũng xin mấy ông vừa vừa phải phải thôi, bắt em ấy cosplay đủ các thể loại trên đời, t còn nghe em bảo có ông nào đòi thể loại cổ trang mẫu nghi thiên hạ gì nữa đấy. Từng đấy trang phục em chuẩn bị, áo dài (đủ màu) có, quần chip các kiểu có, nữ sinh Japan có, váy ren có, văn phòng có cả đuôi cáo cũng có... Nhìn em đi làm mà xách nguyên 1 túi đồ cosplay để làm thỏa mãn checker mà thấy thương lắm ạ.

+ CẢNH BÁO:
1. Ai đã check em này lần đầu: chuẩn bị tinh thần ăn mì tôm suốt đời.
2. Ai đang bỏ tay vô quần: Xin hãy thương cái màn hình điện thoại, không phải máy nào cũng chống nước.

Chưa đâu, cuối tuần này t sẽ gặp gỡ em nữa, và sẽ viết nữa. T bấn loạn lắm rồi!

Back