• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Quỳnh Sinh Viên 552 - lần đầu tiên check em hàng cao 1m7

Xin chào các mem.
Lâu rồi mới được check hàng ở Nha Trang vì quá bận,nay rảnh tí liền set kèo vs em. Không biết em này mới cũ thế nào, thôi thì cứ coi như đây là 1 đánh giá chân thật từ 1 checker ở thời điểm đầu 2021.

Sau đây là phần đánh giá chi tiết:

Mặt khá ổn, có nét, tuy rằng hơi bánh bèo tí.
Giọng thì ngọt ngào chuẩn gái Quảng Nam, nói dễ nghe, rất nhẹ nhàng.
Thái độ rất tốt, rất chiều khách, không hối thúc, ôm ấp các kiểu. Cảm giác như ng yêu vậy. Em này làm mình liên tưởng tới con bạn gái cũ quen từ hồi ở SG , từ ngoại hình tới cả giọng nói.
Da em lán, mịn, trắng, mát mẻ, có mùi thơm nhẹ
Tay chân rất sạch sẽ nhé ae , có vẻ em này cũng chăm chút phần ngoại hình

+ Cao : 1m7, tướng hơi múp máp nhưng nhìn chắc đạn chứ không nhão.
+ V1: 8đ vừa tay, săn chắc, bóp phê tay lắm.
+ V2: 7đ hơi có tí lipit, do em nó mới tăng cân gần đây, nhưng tổng thể vẫn ổn áp.
+ V3: 9đ doggy bao phê, các bác cứ nhìn hình mà tưởng tượng ra cảm giác nhé .
+ V4: 9đ, tuy có cravat nhưng không hề thâm, không mùi. Nước nôi đủ dùng. Lông được cạo rất gọn gàng.
+ Skill: đầy đủ không thiếu món nào, đặc biệt có chiêu ngậm thằng nhỏ sâu trong miệng, phê kinh khủng. Chiêu cưỡi ngựa cũng bá đạo không kém, ông nào yếu thì đừng nên thử tư thế này với em nó.

Sevice: HJ, BJ, tắm chung,hôn môi,vét máng. Không hối thúc.
Chống chỉ định: say xỉn, đập đá, bạo dâm, hàng có gắn bi & kiếm,biến thái, lỗ nhị ,CIA.

Giá : 400k/1 shot ; 700k /2shot. Qua đêm : 1t3.
Khu vực hoạt động : Nguyễn Biểu

Em này hoạt động cả trong Tết luôn nhé anh em.

Nói chung tao rất thích em hàng này, em nó nói chuyện cũng tình cảm. Chắc chắn sau này mình còn check em nó vài lần nữa

Số đt : 0787 667 552 pass bạn anh Chương.

Back