• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Quận 7

Này em không biết gọi là gì, mấy anh xem đọc thông tin em ghi bên dưới dùm em.
Như văn mẫu mọi bài, em cần 1 xíu xoay sở một số việc. Em 23-1m55-50kg-k mập k ốm, em ở quận 7.
Em có đi làm nên có thể gặp sau 18h tối hoặc qua đêm, cuối tuần sắp xếp.
Em có 1 số yêu cầu, lưu ý như sau:
+ Không quay phim chụp ảnh, không some, không lên bài review ở bất cứ web hay group share hàng nào. Các anh quý thì có thể cmt chay dưới bài này nhận xét được rồi
+ Em chỉ gặp 1 người/tuần. Hoặc kẹt lắm có lỡ thì mỗi người cũng cách nhau 3 ngày trở lên. Này để đảm bảo sức khoẻ, thể chất tốt nhất cho đôi bên thôi.
+ Em chỉ đi như vậy 1 tháng, hết tháng 12 em sẽ không gặp ai mới nữa, cũ thì tùy duyên
+ Mức mong muốn của em là 1tr5/lần gặp, qua đêm 2tr. Em không giới hạn thời gian hay slot gì hết, nhắm vui vẻ thoải mái là được rồi, em cũng không có gì phải gấp. Tuy vậy các anh cũng không cần tư tưởng đã bỏ tiền ra rồi hành cho đáng, cái đó em k khuyến khích, hèn lắm, không có sang.
+ Em có giấy khám sức khoẻ thường xuyên. Em cũng có thiện cảm với những người test STDs rồi, ưu tiên :v
+ Không phải em chảnh, nhưng số người em gặp không nhiều, nên cho phép em chọn lọc kỹ 1 xíu. Em cũng không muốn gặp người quen, dù là quen ngoài đời hay xã hội, nên lúc trao đổi nếu em nhắm không ổn, em xin không gặp nữa.
+ Các anh quận 7, Nhà bè sẽ tiện hơn, em ngán đi xa.
+ Dùng bao, dùng bao, dùng bao. Chuyện quan trọng nhắc lại 3 lần. Có thể ra trong miệng thì được.
Em đã ghi đầy đủ như vậy, anh nào có thiện chí vui lòng ib em, mình trao đổi thêm, em gửi thông tin liên lạc.
Cảm ơn mọi người đã đọc đến đây. <3

Back