• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Phương Minz - món hời mùa EURO 2024 !!!

Hi every body, vòng bảng euro đã sắp kết thưc cũng tranh thủ tìm kèo xả stress sau những đêm thâu đêm suốt sáng từ euro cho tới copa, may mắn vẫn chưa đi lụm bọc :))
trở lại dd đảo 1 vòng thị trường xem có món nào ngon lành thì ae đa số rv bé Phương Minz thế là set lun cho nhanh

style xinh sang, nhìn ở ngoài body loli hơn trong hình

face đẹp theo kiểu trưởng thành, đi làm tóc vuốt keo nhẹ, răng sứ trắng bóc có đầu tư

ngực làm rồi nhưng mềm, bú bóp vẫn có cảm giác, ti lồi thích hợp cho ae bú bình

bím lông lún phún, có cavat nhẹ nhưng nước nhiều nha (mình đi ban ngày) sạch sẽ ko mùi

service: chuẩn theo rp của đa số ae - nhiệt tình, vui vẻ, hôn môi cháo lưỡi chủ động ae muốn ăn lúc nào là ăn :)), mình thì team 5s cứ cháo lưỡi xong bj rồi lại cháo làm cũng 15p, ae sạch sẽ nhẹ nhàng e nó cho thám hiểm hang động luôn nhé, móc vét ta nói nó đã gì đâu lâu lâu nút mạnh hột le e giựt bắn người :))

làm tình bú liếm nhau phê quá thôi thì e cưỡi a luôn đi, vừa ngồi lên e ôm chầm lấy mình cháo lưỡi rồi mới từ từ nhấp nhô cứ như các cặp mới yêu chịu k nổi vịn hông e mà đẩy mạnh cho thằng e ọc sữa =((

tóm lại giá 5 lít e thuộc top rphang (ý kiến cá nhân)

cơ cái ks hơi tệ tuy rẻ nhưng tồi tàn và csvc cũ quá

Ae nào set kèo e nó tìm trong mục hàng Tân Phú có sdt và zalo nhé, ít ảnh cho ae thị râm (ảnh cam thường 100% nói ko với chỉnh app và photoshop nhé vì đơn giản mình ếu biết làm)

Xem ảnh/clip 1001582

Xem ảnh/clip 1001583

Xem ảnh/clip 1001584

Xem ảnh/clip 1001586

Xem ảnh/clip 1001587

Back