• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Phương Min làm tình đỉnh của chóp

Hello anh em bé này quá quen thuộc , biết em nó lần đầu từ bên Trung Sơn cái 1 thời gian ẻm nghỉ thì nay ẻm làm lại rồi nt cỡ dc 1 tuần trước setup bên zalo.
Xem ảnh/clip 967461
Sẵn nay là ngày đầu tiên Cụ Chánh lên bài cho bé tái xuất được dịp có công chuyện dọt qua Luỹ Bán Bích thì tin nhắn zalo em báo tới : Anh bảo 2h chiều nay mà sao ko thấy anh nhắn tin ? Ý chết mẹ ngó đồng hồ 3:15 lố rồi . Rep lại sory anh vướng việc nên lỡ giờ em rảnh luôn ko anh chạy qua . Em bảo 5h nhé ok anh kiếm cafe ngồi tránh. nóng xíu a qua nhé !
4:48 Gửi phòng cho ẻm — F vào tắm trước hồi bước ra - thấy em mặc nguyên cái váy kim sa hột xoằn chói loá con mắt rất hợp với tone màu da trắng của em !!!
Xem ảnh/clip 967457
Cất điện thoại xong em phi lên giường F và bé nằm tám dóc trên trời dưới đất độ 30” Xong ẻm nói thôi giờ em “ Ăn hiếp “ anh : Chưa dứt lời ẻm leo người F nằm hun môi cháo lưỡi - F gu tình cảm nên rất thích dạo đầu như vầy cơ mà răng em trắng thiệt - Hun xong em tra tấn F = lưỡi ko xương nhìu đường lắc léo ! Má ơi đường lưỡi tới đâu rợn gai ốc tới đó , từ cổ xuống vai đầu ti be sườn bụng 2 bi ( do F ko thích BJ nên ko đánh giá, nma đường lưỡi bé vậy chắc là ngon lành ) - F ngồi dậy ôm em tra tấn ngược lại - thì sờ cô bé ướt nhem ! Cả 2 chịu hông nổi tròng bao vào và em bắt đầu nhún nhịp điệu thể dục erobic … Cỡ đâu 10 phút thấy em mỏi chân nên thôi đỡ em nằm xuống rùi ôm hun và nhấp mặt em rất tê dại dưới ánh đèn từ phòng tắm chiếu ra mắt em lim dim mơ màng kèm hơi thở âm thanh rên trong sung sướng và cuối cùng F đầu hàng trong tư thế truyền thống ! ….
Bé gu tình cảm người loli nhỏ con nhìn mặt có nét cái mỏ dảnh dảnh hun bá cháy
V1 Bé cải thiện khác xưa - To tròn nhưng vẫn mềm
V2 loli nhỏ ( có rạn và vết mổ )
V3 Đầy đặn sờ mát lắm
V4 Nước nôi trơn tru ( F ko vét ko đánh giá )
Total : 600k ( F gửi em thêm vì sự tình cảm slomotion đúng gu ) ks 100k
Ae ai chưa trải nghiệm nên gặp bé 1 lần đi
đáng đồng tiền bát gạo
LH : Topic Tân Phú bài thứ 2

Xem ảnh/clip 967460

Back