• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

( PHÚC TRỌNG) ƯU ĐÃI LỚN MASSAGE PHƯỢNG HOÀNG _ LUXURY _ HOÀNG QUÂN

Kính chào BQT và tất cả toàn thể ACE rphang
tiểu sử: Tôi tên PHÚC TRỌNG xuất ngũ năm 2015 và bước chân vào đất Sài Gòn nay cũng được 9 năm. BUỒN _ VUI _ XUÔI_ TÌNH _BẠN .ĐẮNG RỒI CAY RỒI NGỌT BÙI ( lên bờ rồi lại xún ruộng) nói chung cũng cái duyên NGHỀ chọn mình và ae cũng quý mếm qua ủng hộ mà mình tồn tại tới ngày hôm nay (ghét cũng có phốt kkk) 1 lần nữa mình xin chân thành cảm ơn tất cả các ae đã ủng hộ suốt tgian vừa qua. love mãi iu
thời gian gần đây các tiệm massage mọc lên cũng rất nhiều , lớn có nhỏ có cạnh tranh từ giá cả tới ktv và csvc . Quán nào trụ đc trong thời kì kinh tế khó khăn này cũng rất vất vả (điện , nước , nhân viên ,mb , vv)
tui sẽ đồng hành với ae trong tgian này vs Giá vé đồng Giá 299k ( chỉ áp dụng cho ae biết tui và ae diễn đàn)

vé 1: PHÚC TRỌNG 1: xông hơi, tắm tiên, massage body, đá nóng, trườn thái 2 mặt trước sau , thư giản 1 lần ( sexy 100%) típ 500k thời gian 70'.

vé 2: PHÚC TRỌNG 2: xông hơi, tắm tiên, massage body , đá nóng, trườn thái trước sau, nuru , thư giản 69 , cia (nóng lạnh) . típ 700k thời gian 80'.

vé 3: PHÚC TRỌNG 3: xông hơi, tắm tiên, thái , nuru , cia , 69 , nóng lạnh, thư giản không giới hạn 1 KTV . Típ 1200k thời gian 120'. (lên là nút _ xúc lại lên)

vé 4: PHÚC TRỌNG 4: SƯỚNG NHƯ VUA ( 2 KTV phục vụ đầy đủ các quy trình 2 tay 4 bình) tổng thanh toán : 2250k thời gian 120'

ae từng đi bên tui rồi làm chứng ae qua là tui mún lựa đúng gu nhất cho ae ( rồi phải dặn ktv làm cẩn thận tốt nhất cho khách a) tui nâng ae như trứng và hứng như Hoa . còn ae ủng hộ quý mếm thì còn thằng Trọng này. (nghề dv làm dâu trăm họ cũng sẽ xảy ra vài trục trặc nên ae cứ nt tui để tui giải quyết)

cam kết : chỉ cần ae cho tui niềm tin và cơ hội
tui nhắc lại 1 khi niềm tin đã đủ lớn thì nó sẽ nở hoa thui ae ạ
chỉ cần ae mún đi massage ae nhớ đến THẰNG PHÚC TRỌNG này gọi số 0901663256 ưu tiên cho nó trc ( ừ tao qua bnhiu người m sắp xếp ok cho t) cho thằng Trọng 1 cơ hội thui thì xin lỗi ae lun em đầy thợ xinh _nghe lời ,... và thêm vài ván nữa để ae khỏi đi xa. HỨa lun

ok ae nhé chỉ ủng hộ tui tgian đầu thui ae (sau tui còn làm nhìu qtrinh cho ae trãi nghiệm)
chỗ ở hiện tại nơi ủng hộ thằng TRọng: 82 trường chinh_ tân hưng thuận _ quận 12 ( đối diện karaoke XO)
chân thành cảm ơn ae rất nhìu ( mãi bên nha bạn nhé love)
guop telegram có ktv mới thì ae xem trong guop lun nha : https://t.me/nguyenvanqua161

Xem ảnh/clip 841111

Xem ảnh/clip 841112

Xem ảnh/clip 841114

Xem ảnh/clip 841115

Xem ảnh/clip 841116

Xem ảnh/clip 841117

Xem ảnh/clip 841118

Xem ảnh/clip 841119

Xem ảnh/clip 841121

Xem ảnh/clip 841123

Xem ảnh/clip 841124

Xem ảnh/clip 841125