• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Part 3: Khu vực quận 8

Hello các bro, lại t đây, hôm nay có cơ hội lại lân lê qua q8, cống hiến hầm hố cho anh em. Vẫn là quan điểm cá nhân, có gì các bro đóng góp thêm ý kiến nhé.
1. Angela Phương Trinh 1tr2 (Trước t đi 700k)
Face: theo t khá trưởng thành bén, đẹp có đeo kính (9/10)
Body: như tụi m thấy trong bài ấy, trắng bóc, chim k lông, vòng nào ra vòng nấy khá đẹp hơi lipit nhẹ. (9/10)
Service: lần đầu t đi bên everest khá muộn, nhưng em vẫn rất nhiệt tình, nói thêm là khách sướng thì em mới thấy mình phục vụ đủ. Bj rất sướng, âm thanh ổn không giả tạo như các em khác. Em này nếu mặc đồ văn phòng, gv thì như cô giảo thảo vậy. T đi đợt sau em lên 800-900k gì đó thì có thêm massage, mà có vẻ hơi cn nên t cũng k quay lại nữa, giờ càng lên giá t hơi nản (tạm cho 7/10, anh em có ai đi lúc giá 1 củ thì cho t xin rp)
2. Như Uyên 700k (trước 600k bánh red)
Face: đẹp có sửa, khá hợp gu t, nói chung xinh như mấy bé chảnh chảnh mình dây (8/10) khá ổn cho 1 em 600k
Body: vú đã độ, còn lại thon trắng bóc (10/10)
Service: ít nói, công nghiệp nhé, nma được cái đợt t gặp chịch rất sướng như người yêu vậy, còn ser thì kém nên sẽ tính là sụp hầm cho anh em, ai muốn thử cảm giác như có bé người yêu ngon mà làm biếng thì gặp em này kkk
3. Quỳnh Shino 600k
Face: t thấy bth, k xấu tạm cho (6/10)
Body: tự nhiên, hơi lipit, hơi đen (6/10)
Service: thì t thấy vui tính, nhận đồng hương, nhưng cũng chán k có gì để nói, t tính là sụp hầm (5/10)
4. Bảo Tiên 500k
Face: hơi xấu nhẹ, t đoán do thẩm mỹ nhiều quá, kiểu máy bay (6/10)
Body: độ ngực, còn mông k rõ, body rất giống mấy em gymer nhìn rất đã (10/10) còn khá cao
Service: như 1 cơn gió thoáng qua (2/10)
5. Kẹo 600k
Face: hơi dừ, kiểu máy bay milf (7/10)
Body: trên hình thì có vẻ là tập gym, mà t thấy nhiều lipit nha được cái trắng nên vớt vát xí (7/10)
Service: tự khoe thích body gymer nên tỏ vẻ dâm, trong khi service bú được vài cái rồi nhún, sụp hầm, em được cái cosplay :)))) và tỏ vẻ dâm chán (5/10)
6. lyly 500k
Face: già rồi chắc phải 8x, mà tân trang quá mức hư luôn, chắc em này cần đại tui lại mới ổn đc, nhưng rất dâm nhé, tự nó toả ra (4/10)
Body: năm 2020-2021 e có tập gym nên rất ngon, giờ thì chảy xệ béo hơn xuống cấp, thêm ngực đen và chảy xệ nhiều, còn sẹo giá em chịu khó tân trạng lại sẽ được giá ngay (7/10)
Service: không thể bàn cãi rồi bú cu từ cửa tới sàn, giường, ghế, lại vào vệ sinh, bú rất nhiệt và âm thanh rất dâm nhé, bảo ngừng mới thôi. Còn chịch thì rất nhiều tư thế, rên hơi giả, chim thì toàn gel. Nhưng dạo này t có vẻ thấy công nghiệp nên k đánh giá cao (8/10). So với 1 em 500k có cosplay, nhiệt, dâm ntn, thì cũng k đến nỗi tệ.
6. Ngân Vy (600k)
Bạn của Lyly, có mấy tml bảo some cặp này đi mà t gạ mà k thấy em nảo đi cả. Có vẻ rạn nứt tình bạn rồi kkkk.
Face: em này thì có vẻ ổn hơn mặt kiểu dừ nhưng dâm ngầm như mấy em milf trong hentai đấy (6/10)
Body: tự nhiên mà nhiều lipit quá, giá gì e tập tành gọn lại tí thì ngon hơn nhiều (7/10)
Service: đánh giá cao, dâm ngầm tình cảm, chứ k hiện rõ dâm như em Lyly, nếu chúng m biết đánh trúng điểm yếu của em thì chiều tới nái kkk, cũng có cia luôn, bắn tung toé cái này t khoái kkkkk (8/10)
7. Diệu trang 500k
Face: mặn mà kiểu già ấy (7/10)
Body: khá giống ngân vy trắng lipit nhiều (6/10)
Sêrvice: so với tầm giá này, thì em massage rất kĩ và đã gần 30p. Bj kĩ thuật rất kinh dễ ra, bro nào yếu là chết ngay, chịch thì t k trải nghiệm nhiều lắm, toàn out từ lúc bj đến chịch vài nhát (8/10) Mỗi tội khó hẹn :))))
8. Thiên Kim 400k (bánh red)
Face: hơi dữ với chiến nha, bro nào giỡn chơi em đấm cho đó, nghe bão là trong đội tuyển võ gì đấy
Body: như dân võ rắn chắc, em còn xăm nguyên cả gđ phía sau, t thấy cũng rén
Seẻvice: hơi mạnh bạo nhé, kĩ thuật tốt, muốn hút chúng m luôn, mà t hơi rén em nên k nứng nỗi, cia hút cạn tinh tạm ổn. Em này thì t k phải gu t, tạm ổn
9. Quỳnh Ly 800k
Face: ảnh ảo lol, ở ngoài già fuckkk (2/10)
Body: lipit k ngon như hình, như heo nái :(((
Seẻvice: t lạy luôn giả đò hài hước dâm lắm mà như con gió luôn (1/10) né nha mấy tml ham đẹp

Kết: cũng chỉ là chia sẽ cá nhân của t có gì các tml đóng góp ý kiến hoặc share những hầm khác nhé, có vài em mất tiêu t cũng lười rp. T vẫn nhớ thời thanos có vài em hang tu 400-1tr ngon ma mat tieu.

Back