• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Part 2: Kv Phú Nhuận

Hello các bro, xin lỗi các m vì đã lặn ngụp quá lâu, chúc mừng giáng sinh và năm mới nhé, Hôm nay t lại quay lại kv q Phú nhuận, trước hết review của t là theo cảm nhận không đúng không sai, nên có gì tụi m cứ comment ở dưới, chứ t k pr cho em nào hoặc bánh nào cả, t tự bỏ tiền đi.
1. Thanh Mèo 1000k:
Face: t chỉ chấm bình thường, nhìn được, có sữa, k xinh (7/10)
Body: vòng 1 độ mềm, vòng 2 eo ót, 3 to nhé, v1 khá bót, em này được cái body rất nẩy kiểu vừa vặn rất chắc, cộng với cao nên nhìn rất phê như các em gái body đẹp chúng m thấy trên mạng (9/10), lần sau t gặp có vẻ hơi xuống nên hơi chán nhẹ
Service: tận dụng body đẹp nên em này mặc cosplay rất nứng nhé với nhiều bộ đồ khác nhau kích thích, lần đầu t đi em này ở ks HN TB thì rất ngọt ngào chiều chuộng hợp tác service ở mức ổn, nhưng đến lần 2 thì có dấu hiệu cn chạy xô, người rất rít nên sẽ k quay lại, bro nào có đi lại thì comment dưới xem ntn nhé để anh em tránh (7/10)
2. Teen QuỳnhnAnh 2k 900k (trước quận 8, Phú nhuận giờ q10)
Face: t thấy như kiểu mấy em teen mới lớn, non nớt xinh xắn, khá loli (8/10, hợp với anh em loli, gu t mấy em vừa vặn chắc cao cao kkkk)
Body: loli nhỏ nhắn, k khuyến khích mấy bro thích gu đầm (8/10)
Service: em này t thấy khá giống style người yêu ngây ngô ngại ngùng bảo gì làm nấy, chịch thì rên khẻ và có lên đỉnh nếu chúng m làm em sướng, lần t làm em nó mên man bấu cả vào người t kkkk rồi còn rên sướng, xong thì ở lại ôm ấp nói chuyện gần 15p, khá tốt (9/10). Anh em nào có đi lại thif comment thử xem em nó còn như vậy k nhé
3. Tiểu chiêu 700k Dasani
Em này thì nhiều anh em biết rồi, cũng k cần nói nhiều nữa, face dễ thương baby, body đồng hồ cát vòng nào ra vòng đó, đặc biệt mông rất to doggy rất đã. Service thì t đánh giá em này rất dâm so với độ tuổi và đàn chị, học cả cia liếm lỗ nhị rất chiều checker. Giờ cũng mong ngày em làm lại, có bạn em là Quỳnh Búp Bê mà t thấy ngại đi quá có tml nào đi cho t xin rp với
4. Luna 700K
Face: hot girl rất xinh nhé, t gặp là đứng hình (10/10) xinh nhất trong những em t từng gặp, hơn cả hàng củ
Body: thon tự nhiên do em này tập yoga (8/10)
Service: cais này t nghĩ tuỳ tml nhé, em nó ưu sạch sẽ, với lichj sự, tml nào đòi hỏi hay mong được phục vụ quá mức thì em nó sẽ từ chối ra về ngay. Đối với t thì cảm giác rất khó tả, nên sẽ là hàng mối. Mỗi tội em nghỉ nhiều và rất khó hẹn (10/10)
5. Trang Xinh 500K, trước là 400 giờ 500
t thấy em này rất tệ, k hiểu sao được rp nhiều, chạy xô, mặc đồ sexy tỏ vẻ dâm, mà lúc vào thì như cơn gió còn k tắm rất hôi, đến giờ t vẫn sợ
P/s: mẵ dù t cũng đi kha khá em mà giờ đó laf những em conf hoạt động và t còn nhớ, còn lại thì toaàn là những cái hầm của các em 400-500 cũng có hầm 700-800, nên t toàn gắng thêm tí để đi phân khúc trên để đỡ tức nma hên xui, tuy nhiền thì có vài em từ thời bánh thannos ***** body rất ổn và đẹp service ổn nma nghỉ hết,
T xin bro nào có rp của em Trúc Anh (Tiger chứ m phải TA có trong rphang nha), bé Miu, Thu Phương Tất cả 800k thì cho t xin rp nha, cảm ơn các bro lần nữa đã đọc và góp ý chung vui. Peaceee

Back