• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[P2] Review các SPA

Hello anh em, ở phần trước mình đã viết Review 2 SPA mà mình từng đi cách đây 3-4 tháng gì đấy. Sau đó mình đã đi thêm vài SPA nữa rồi mình review thêm những chỗ mới mình đã trải nghiệm:
1. Min Spa (12 đường Hoa Cau, Q.Phú Nhuận)
- Mình đi chỗ này đợt khai trương khoảng 1-2 ngày nên được giảm giá vé 30% và đi gói 90p, tổng quan thì cơ sở nhỏ hơn mấy chỗ mình từng đi, kể cả phòng ốc cũng nhỏ (1 phòng xông hơi + 1 giường, không có phòng vệ sinh, phòng không đẹp). Ở đây đa phần ktv dạng Chubby, bữa mình phải đổi mới được 1 bạn Loli (gu mình), mình không nhớ rõ tên là gì (hình như là My thì phải).
+ Bé Loli, cao tầm 1m6, v1 v3 vừa phải, nói chuyện cởi mở và vui vẻ
+ Về phần Massage khỏe thì cũng như mấy chỗ khác tùy cảm nhận mỗi người
+ Về phần vuốt lướt tạm, kỹ mọi ngóc ngách. Bé cho đụng chạm ở trên thôi, không cho đụng ở dưới
Đánh giá tổng quan cở sở + nhân viên: 7/10 (lý do là phòng ốc nhỏ và không có hứng lắm). Chi tiết giá cả mình để ảnh ở dưới nhé
Ảnh màn hình 2024-06-13 lúc 15.33.35.png

2. Aoi Beauty (207/49 đường 3/2, Q10)
- Nhân 1 ngày cuối tháng 5 mình ghé chỗ Spa này khi thấy quảng cáo rầm rộ trên Facebook, cũng có gói 4 tay nhưng lúc mình hỏi tổng giá hơi cao so với mình nên mình chọn đi 1 KTV trong 90p =)) Ấn tượng là ở SPA này có 2 bạn lễ tân cao ráo, xinh đẹp và nói chuyện ngọt ngào. Ở đây thì không được xem hình KTV kể cả qua Online và tới cơ sở, khi lên phòng thì mới gặp được KTV, nếu không ưng ý sẽ đổi cho đến khi nào ưng ý thì thôi. Bữa mình đi bé Uyên 2k mấy đó, dễ thương nhưng hơi lùn, vào phòng thì có 1 phòng tắm Full kính 4 mặt nên khi tắm bé nhìn vào được cũng hơi ngại =)) Về phần khỏe thì mình sẽ không đề cập nữa, còn về phần mệt thì do bé mới làm được 2 ngày nên cũng tạm tạm, vuốt lướt cũng ổn nhưng không ấn tượng bằng bé cuối cùng mình sẽ đề cập =)) Bé này cũng chỉ cho sờ trên, v1 real, đẹp.
Đánh giá tổng quan cơ sở + nhân viên 8/10 (lý do là không cho xem hình trước khi lên phòng, thu tiền vé trước với khách tới sau 19h30 do kết ca trước 21h, khônng đụng chạm thoải mái so với 2 cơ sở mình Review trước đó). Chi tiết bảng giá mình để ảnh dưới.
Ảnh màn hình 2024-06-13 lúc 15.56.55.png

Ảnh màn hình 2024-06-13 lúc 16.09.48.png

3. Hasu (chỗ này quá nổi tiếng nên không cần để địa chỉ nhé)
- Mình đi em Phương với gói 120p, đúng như các bác trước reivew thì em này cặp mắt đưa tình nhưng ấn tượng là v3 đẹp, bóp sướng nha. Còn V1 thì độ rồi nhưng sờ bóp cũng ổn, bé này vuốt lướt oke -> Đánh giá 9/10
Ảnh màn hình 2024-06-13 lúc 16.15.54.png

5. Lamour Spa
- Lần 1 mình đi Tú (hiện đã nghỉ), đúng như anh em review trước thì bé này kĩ thuật đỉnh (mặc dù người gầy quá) với tuyệt chiêu lâu lâu sục mạnh 1 cái làm cho mình tê tái, vừa sục vừa móc ass :)) hơi thốn nhưng đã. Lúc đang bắn thì bé sục mạnh hơn, sục cho bắn hết tinh ra hay sao ấy, trong lúc sục mạnh còn bảo "anh nằm im, đừng cử động, để em hành hạ anh" :)) lúc xìu còn sục nữa thốn quá thốn, nhưng vui, tiếc giờ bé nghỉ luôn rồi , không biết thật không :)) -> Đánh giá 9.5/10
- Lần 2 mình đi Hoàng Anh, tầm 2k mấy đó, bé này skill cũng không thua gì Tú nhé, v1 và v3 đẹp hơn Tú, sờ bú móc thoải mái, bé có nhiều skil đỉnh lắm nhưng thôi nói ra thì làm ae mất hứng, ae cứ đi trải nghiệm nhé -> Đánh giá 9/10.
Ảnh màn hình 2024-06-13 lúc 16.22.42.png

P/s Bài Review của t đã xong. Tic thì như cơ sở, Tips thì bao nhiêu kệ mẹ t =)) T thì không có giàu như nhiều anh em trên này nhưng một khi Review thì luôn đầy đủ thông tin như đánh giá cơ sở, KTV, hình ảnh rõ ràng (đợt này t up ảnh có thời gian rõ ràng để mấy thằng loz như Phán Quan bớt cào phím). Còn thằng nào nói ta đi ít mà Review như đi nhiều thì kệ má tụi bây, quan trọng ta đi về Review cho anh em trên này tham khảo mà đi chứ không phải so sánh số lượng =)) Thân ái và chào quyết thắng anh em nhé. Bài sau sẽ Review cơ sở Massage mệt đi 2 em 4 bình ha :v

Back