• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Ôn lại kỷ niệm xưa

Kính chào các đồng râm của thành phố Huế kính mến
Thấm thoát mới đó mà đã 15 năm, kể từ ngày mình gia nhập ghh (gọi hàng huế cũ), sau nhiều thăm trầm, biến cố, đổi tên liên tục cho đến bây giờ là Rphang.

Ở tỉnh TT Huế nói chung và Huế city nói riêng, mình cảm nhận người dân Huế cực kỳ thân thiệt. Trừ 1 số thằng chuyên đâm chọt, ăn không được thì đạp đổ và đi phá con họ. Cái này mình cảm nhận thật lòng vì mình k phải là người địa phương, mình ra Huế học đại học và trụ lại ở mãnh đất cố đô, mãnh đất “thần kinh” này.

Sau khi gia nhập GHH 10 năm, sau đó mình tạm dừng để ổn định cuộc sống và chăm lo cho gia đình. Đến nay, cuộc sống cơ bản ổn định. Hôm nay, ngồi buồn, xin RP lại những em rau, em hàng và MB đã đi qua cuộc đời mình cho a em đồng râm cùng bình phầm, ôn lại 1 thời vàng son của Huế City.

1. Em đầu tiên mình muốn gửi đến a e là con Thư ký của GHH cũ. Tên My thì phải, Sinh năm 1991.
Con này thuộc dạng rau lai hàng, chuyên duyệt bài cho trang GHH để đăng. Nó cũng thường xuyên đăng bài ăn ở với thằng bồ và các thằng ăn nằm với nó.
Em này, tình cờ trong 1 buổi đi Off của nhóm, ăn nhậu xong mình kè nó và đc nó đồng ý. Đi qua đêm 3 xị. E này tâm sự học lớp 12 đi nhậu say bị bạn trai phá trinh, sau đó chán, bỏ học và đi bụi. Em này mình ăn đc vài lần rồi thôi.

2. Em rau thứ 2 là e Linh ở sau lưng đàn nam giao.
Em này sinh năm 96, rau 1 node, người nhỏ nhỏ, mình chăn 2 node, sdt hình như xxx474599 thì phải? thời xưa chơi e này lâu nhất nên nhớ số đt luôn . Lúc chơi e này, mình có quay đủ các Clip.

3. Em rau thứ 3 là em gì cũng ở gần đàn nam giao, con này sinh năm 94, ở Dương Hòa. Cách tiếp cận rất dễ, cứ đt dả đò nổ thật giàu: ví dụ a chuyển cho em 10 triệu nơi nghe, phải e đó k? sau đó xin lỗi vì nhầm số, và nhắn tin làm quen.
Em này, thì Huế mình quá loạn thằng ăn. Cực kỳ dâm, mới chở vào NN, lên phòng chưa cởi quần là nước ra ướt quần rồi.

4. Em thứ 4 là e Nhung, sinh năm 1996 ở Hoàng Văn Thụ, quán nhà sửa xe.
Em này hay thẩm du bằng cà rốt, lúc mình ăn e nó thì e nó học lớp 11 ở nguyễn Huệ. Giờ e nó đi đâu cũng k rõ, có lẽ lấy chồng đẻ con rồi cùng nên.

5. Thứ 5 là e Thảo ở cầu vượt.
Em này thì 90% dân chơi Huế biết, người nhỏ nhỏ mà cân lần 3 thằng. nó trâu hơn mình nghĩ rất nhiều. Chỉ cần hẹn lên xe đc là NN thẳng tiến.

6. Thứ 6 là e Linh thợ may ở Trường Chinh, may áo dài cho quán chi đầu đường, mình quên tên rồi.
Em này nhà ở kiệt Hàn Mặc Tử, cao 1m65, dáng múp, chăn mấy 1 tháng trời mới ăn đc. Và mình ăn đc tầm 3 tháng thì nhả lại cho a e GHH.

7. Thứ 7 là em Như Ý ở Phú Lộc
K nhớ đc bác nào share, nhưng hẹn hò e nó được mấy lần, e nó lên BigC chơi rồi nt mình đến đón, đi ăn rồi sau đó nhà nghỉ thẳng tiến, ăn được tầm 5 lần rồi mất liên lạc với e nó. Đợt vừa rồi có gặp lại e nó bán hàng ở đường Bà Triệu, kè mà e nó k chịu đi. Em này trước đây mình ăn, đăng lên ghh thì có thằng chó này chụp bài gửi cho e nó (ăn k được, thấy mình đăng nên ghen ăn tức ở). Lúc mình ăn e nó đang học lớp 12, cái L còn đỏ lòm, đẹp, trong những e rau mình ăn, ấn tượng nhất là e này.

8. Em Rau bán nước hoa ở Khu chung cư Phú Hậu, Zalo hiện tại vẫn là Single Mom. Con này vào TP HCM ở, bị thằng nào múc có đứa con trai rồi ra Huế ở lại với ba mẹ.

9. Em Châu, Nguyễn Lộ Trạch, SN 1990, người xôi thịt. Nó bán hàng tại phố đi bộ. Chờ e nó bán xong tầm 12, 1h sáng ghé chở đi ăn rồi Hotel thôi.

10. Em rau ở Trần Phú, nick FB hiện này là đợi chờ ánh sáng thì phải. E nó có đứa con. Thời xưa e nó cũng máu lắm. lên phòng e nó chịch luôn.

****** Các MB mình đã chén đc:

1. MB Ngọc ở nguyễn sinh cung, MB này cứ tới múc là 70k, chỉ xin tiền phòng thôi. Thực ra nó ở sẵn đó, cứ thằng nào tới là 70k. mỗi tối nó tiếp khoảng chục thằng.

2. MB gì làm ở Spa Điện Biên phủ, nhà ở Hương Trà, có cái răng cửa xấu xấu nhỉ (nó có 1 đứa con trai)

3. MB gì Zalo tên là Em sẽ là cô dâu của a. Con này xôi thịt, sinh năm 93 cũng có 1 đứa con trai. Nấu ăn cho nhà hàng ở sau trường Nguyễn Tri Phương.

4. MB Nhi ở Hương Toàn, làm dâu Vỹ Dạ. e này vợ chồng li thân nhưng vẫn ở chung nhà với thằng chồng. nhưng ngủ riêng. Giờ thỉnh thoảng mình nhắn kè e nó vẫn đi

5. MB j ở Nguyễn Lộ Trạch sinh năm 1975 nhỉ, người mi nhon, lông bụ nhiều. Quên tên rồi. hihi
6. 2 chị e bán nước ở Lê Hồng Phong, cạnh trường CĐSP Huế. Tới úng nước, xin sdt và múc thôi.

****** Hàng thì quá nhiều các bác ạ, điển hình như: em Quỳnh nghệ thuật, nổi tiếng 1 thời; Em Hiền ở Tam Thai, lần đầu gặp 3 xị mình lo phòng, 1 nháy, lần 2 gặp 3 xị 2 nháy e lo phòng (cái này chỉ có e nó mới có thôi); Em Hà ở nguyễn công trứ nổi danh 1 thời, sau này bị đồn thổi bị Sida các kiểu…

Thực ra, còn nhiều mà thể loại ăn 1 2 lần rồi đi thì k nhớ hết các bác ạ. Ngồi buồn nên ôn lại kỷ niệm xưa cho các bác nhớ thôi.

Hiện nay, mình cũng có vài chiếc máy bay:

1. MB Xuân ở Bùi Thị Xuân, sn 1982
2. MB Hà ở Thuận An, Sn 1983
3. MB Hà ở Phú Dương, sn 1983
4. MB Huê ở Cầu vượt, SN 83;
5. MB Liễu ở Cầu vượt, SN 79.

Rau thì có 2 em:
1. Em bán cháo dinh dưỡng ở Phú Hậu
2. Em học nghề ở Spa, nhà ở Phú Lộc.

2 em này thì mình ăn chỉ 1 lần thôi. Vì hiện nay mình đã có gia đình, tranh thủ múc được cú mô thì múc.

Bác nào thích thì mình share lại cho lái cho vui. Bác nào thấy kết hoặc muốn ôn lại kỷ niệm xưa thì để lại sdt (có zalo). Mình tạo nhóm đưa a e Huế vào nch cho vui nhé.

Thân chào các đồng râm./.

Back