• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Ny hotgirl 1m75, nước nôi tràn trề

Em NY kém tao 17 tuổi chúng mày ạ
Con bé nó ngoan hiền, rất nhát nhưng thuộc kiểu dâm ngầm. Tao bảo gì cũng nghe.
Dạy em nó liếm lỗ nhị, bạo dâm, chơi lỗ nhị, nuốt tinh trùng...cái gì e ý cũng chiều và làm theo.
Tao đang gạ em ý softswing nhưng e ý nhát quá, kêu là em chiều a cái gì cũng đc nhưng riêng cái này thì không
Lần đầu cắm cái Plug vào em ý ko đồng ý, sau thành nghiện, vì cảm giác mạnh quá, em nó dễ lên đỉnh.
Nước trắng đục đó là e nó ra đấy, chứ tôi chưa ra đâu. Em nó nhiều nc lắm, nhấp vài cái là nước trắng xóa

Xem ảnh/clip 982157

Hôm qua đang ngồi lv em nó trêu gửi mình cái ảnh, làm mình nứng quá trời.
Chắc là tối nay phải hẹn ra làm 1 nháy mới đc

Xem ảnh/clip 982158

Người ta bảo giàu vì bạn sang vì vợ đúng là ko có sai.
"Ko cần biết bạn nhếch nhác như thế nào nhưng nếu cô gái đi cạnh bạn rất đẹp thì người ta sẽ nghĩ là bạn không hề tầm thường"

Tao chỉ cao có 1m63 trong khi đó em NY cao 1m75. Em nó thường đi giày 10 phân nữa thì thành 1m85. Nghĩa là cao hơn tao đến 20 phân
Bọn tôi đi lượn phố đi bộ mà ai cũng phải quay lại ngoái nhìn vì e nó quá nổi bật.
Nhiều ông đi cạnh người yêu mà còn ngoái lại nhìn làm ny cấu với đấm thùm thụp :)))

Bình thường ra ngoài e nó cũng ko hề trang điểm gì, toàn để mặt mộc (ko cả đánh son luôn) vì e nó da trắng môi đỏ sẵn rồi.
Tôi cũng chưa được ngắm vẻ lộng lẫy của e nó khi trang điểm làm tóc bao giờ. Nhưng chắc chắn là sẽ ko thua người mẫu, hoa hậu là bao đâu.

1 bức ảnh đời thường để ae tưởng tượng độ "khổng lồ" của e nó so với tôi là ntn.

Xem ảnh/clip 982169

Còn đây là Clip với em nó. Rất may là tôi tuổi cao nhưng sức không hề yếu.
Mỗi lần sex tầm 1h, kỹ thuật tốt nên lần nào cũng đưa đc e nó lênh đỉnh.
Chắc vì thế nên e ý có xu hướng chiều theo những sở thích ngày càng bịnh của tui

PS: đây là nước em nó ra nhé, chứ tui ko dám xuất tinh vô trong đâu, toàn xuất vào miệng để em nó nuốt.

Xem ảnh/clip 982178

Back