• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[NON TƠ - CHẮC NỊCH] NA NU - EM HÀNG VÔ CÙNG SÁNG GIÁ VỚI CẶP VÚ VÀ BÍM TUYỆT HẢO.

Report nóng thôi.
Đi off xong, bể kèo em hàng bán chuyên tao đang gù thì lên diễn đàn nhận đc thông tin từ @YangHung , sét kèo đi ngay. Tao phi 10ph là tới chổ em rồi.

Không cần chờ lâu, chỉ 5 ph sau là đã gặp em. Quả thật ..... hơi bất ngờ ... vì 1 em hàng đẹp, trẻ như vậy mà đi có 400 thì cũng hơi lạ thật. Đó là ấn tượng đầu tiên. Em chào hỏi, nắm ku tao vào tắm táp cho tao ... thú thật mắt tao ko thể nào rời khỏi cặp víu của em nó luôn ... To, săn, chắc, thật 100%, đầu ti thì hồng hào, nhỏ xíu à, ngay cả những em 19 20 tao check cũng chưa đc đẹp đến như vậy (so sánh hàng tự nhiên với hàng tự nhiên thôi nha ;)). Đó quả là cặp bưởi đáng mơ ước của mỗi người con gái chứ chẳng phải chơi.

Sạch sẽ, thơm tho, tao và em nằm tâm sự 1 xíu. Trong lòng thì muốn ăn em lắm rồi .. nhưng mình phải giữ bình tĩnh lại tí :">:">:">. Em bắt đầu mút ti tao .. 2 trái bi, rồi tới màn BJ thần thánh ... em BJ từ từ, nhẹ nhàng mà phê lắm .... ướt át ... sâu và sướng cực kỳ ... 1 phong cách BJ cũng lạ lẫm như em nó vậy. Tao thì hú thật tao chỉ muốn buông cái đt xuống mà đè em ra ngấu nghiến mà thôi .. nhưng phải phải cố tác nghiệp 1 lúc đã.

Hết chịu nỗi, tao đành buông máy và đè em ra an con bím quá ngọt nước của em .... bím em hồng hào, múp và đẹp quá .. Tao vét k biết chán luôn chúng mày ạ. Vét tới đâu em ra nước tới đó .... lâu rồi .. tao mới đc thưởng thức 1 con bím nó ngon và ngọt đến như vậy ... Thật sự là hài lòng và đam mê :x:x:x:x

Xong hết bài thì mình chịch thôi ... nươc em nhiều, chịch ọt ẹp vài ba tư thế là tao chịu thua . đánh phải xả hết đạn dược thôi .... Giờ đang ngồi che hình ảnh mà lòng còn vương vấn con bím của em nó đây :-*:-*:-*

Đánh giá chi tiết:

Face:
khá xinh, nhìn hiền dịu, trẻ trung (gu tao nên 7đ nhé), em cao khoản 1m57, thân hình cân đối.
Víu: không bàn vì .. quá đẹp, ti nhỏ hồng hào, víu thật 100% mà to, săn chắc, đã thế em còn cho búp bóp thoải mái nữa chứ B-)
Eo: Hơi có tí mỡ nhưng mà eo ót đàng hoàng
Mông: ... to .. rất to .... chắc nịt .. tao muốn cắn mông em nó mấy lần khi mà ở thế 69 :">:">:">
Bím: Không bàn luôn ... vì thật sự rất đẹp và ngọt nước ... múp, hồng hào, nước nhiều .. mà sạch sẽ nữa .. tao vét quá trời vét :p::p::p:

Service: Đá bi, liếm cột, tắm chung, bú ku trong phòng tắm, hợp tác mọi tư thế, tình cảm đủ cả, chỉ ko có wc và hôn môi (hôn môi thì hên xui, ai sạch sẽ, răng miệng k mùi mà em nó thích thì có hôn nhé - cái này là dịch vụ thêm, anh em đừng đòi hỏi). Tóm lại ... 400k là quá hời cho 1 em ngon đến như vậy.

Chốt hạ: Đáng / nên / phải check : Hàng quá tốt, tuyệt vời (giá trị nhận đc nhiều hơn đồng tiền bỏ ra)

Số phone:
0903 619 277 - làm từ 12h - 22h30. Giá 400k/ shot
Link tham khảo: https://rphang.men/threads/nanu-thien-than-moi-cua-toi-meo-tin-noi-cai-gia-cua-em-99.3713/

Hình ảnh cho anh em thị dâm:

Xem ảnh/clip 14806
Xem ảnh/clip 14807
Xem ảnh/clip 14808
Xem ảnh/clip 14809
Xem ảnh/clip 14810
Xem ảnh/clip 14811
Xem ảnh/clip 14812
Xem ảnh/clip 14813
Xem ảnh/clip 14814
Xem ảnh/clip 14815
Xem ảnh/clip 14816