• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[-Ninh Khuyết-] [SOME Ngọc+Na] - Nhất Kiếm Hạ Song Kiều -

Ôi thôi thì cũng đã từ lâu rồi Dạ tui chưa lên Report mới cho anh em , góp công tiếp sức cho dđan mặc dù ngày nào t cũng lên lướt dđan xem có tin tức gì mới mà ngặc nỗi càng lướt càng thấy nhàm chán vì dđan còn thiếu cái mới cái chất lượng vẫn còn chưa nhiều , dđan Rphang để anh em có tâm có tầm có cái chí hướng check hội tụ với nhau nhưng còn đâu đó 1 số thành viên lên dđan than thân trách phận , check + rp thì it hoặc ko thấy toàn lên dđan săm soi , than thân trách phận , kể lể làm ruồi bu xong tàu ngầm xin Free , tự giác bản thân mình thấy hụt hẫng và mất cảm giác gắn bó nên quy ẩn giang hồ lâu nay mặc dù có đi check nhưng lại ko thích làm Rp nữa vì làm Rp có tâm chất lượng mà vẫn ko bằng ngồi Spam Cmt Like :)) . Hôm nay ngẫu hứng nên tái xuất viết 1 bài có chất để anh em đọc và cảm nhận và mong sau này sẽ có những bài Rp khác của anh em đăng lên mỗi ngày hơn cái số bài tào lao mà lúc nào cũng hiện trên Topic mới +Cmt .
Chả là hôm nay dư xăng dư nhớt và hôm qua 4/4 vừa mới đi OFFLINE với anh em về thì có đánh lẽ với 3 thành viên ( đĩ @Vi Tiểu Bảo + anh @mixaojon + anh @Hoangtumapsg )đi KARAOKE xong về tối ko ngủ đc vì kim cứ chỉ ngược chứ ko chỉ xuôi nên sẵn set kèo Some với em @NgọcRuby và @Nana q8 để giải tỏa cơn khát kéo dài từ đêm qua đến hôm nay . Set 2 em cũng dễ ko có gì quá khó mà nếu khó thì cứ chat Zalo kaka 1p30s là có kèo , set giá giờ giấc chuẩn như Lê Duẫn Xem ảnh/clip 15068Xem ảnh/clip 15069
Set xong t phóng xe từ nhà qua đó giờ kẹt xe mà trong đầu cứ tưởng tượng 2 em khỏa thân nằm chờ t thì hơi ngại nên t luồng lách đánh võng bon chen đến lấy phòng ngay 6h30 kaka
T tắm rữa sạch sẽ nằm đợi 2 em khoảng 5p là em Na vô trước em Ngọc lét đét theo sau rồi tác nghiệp mẫu ảnh vài kiểu trước khi hành sự
Xem ảnh/clip 15072 Xem ảnh/clip 15074 Xem ảnh/clip 15075 Xem ảnh/clip 15076 Xem ảnh/clip 15081
Ôi thôi thì chuyện gì chậm được chứ chuyện nhìn 2 em cùng cởi đồ khoe thân mà chậm ko đè ra chịch liền thì t thề trên đời này ko còn chuyện gì nhanh nữa . 2 tay t kéo 2 em sà vào lòng mình Na đá ti thì Ngọc đá bi , tay trái sờ le Na thì tay phải se vú Ngọc , trên dưới trái phải cộng lai trên 1 giường có đến 3 mồm 6 tay thay nhau di chuyển từ cở thể này sang cơ thể khác như Tam giác quỷ có vào mà khó tìm đường ra :ahhh: . Ngọc đeo bao 1 nhún liên hồi t liền kéo na lên trên đặt nguyên con hàu vô miệng mà vét , 2 em cùng rên trên 1 cơ thể nhưng nhịp điệu thì nhanh chậm khác nhau , âm thanh thì hài hòa như buổi học thanh nhạc kaka
Xem ảnh/clip 15093 Xem ảnh/clip 15095 Xem ảnh/clip 15096 Xem ảnh/clip 15097
T truyền thống Na thì tay bóp vú Ngọc hôn đá lưỡi Ngọc tới tấp mà out trong sung sướng , vừa nhấp Na rên Ngọc thì khẩu dâm bú vú Na sinh động 1 góc phòng , hành hạ nhau liên tục 30p thì t đành bó tay với số phận mà ra liên hồi trong cái ẩm ướt của 2 nàng .
Tổng thiệt hại 1200 cho 2 em , ks 150k , tips giữ xe 10k la hết 1360 cho 1 lần sung sướng cùng 2 em . Cảm thấy hài lòng với bản thân nên t cho 2 em 1 tràng pháo tay kaka .
ANH EM ĐI QUA ĐỂ LẠI 1 LIKE 1 COMMENT HOẶC ẤN NÚT FOLLOW ĐỂ TƯƠNG TÁC VÀ NHẬN RP MỚI SỚM NHẤT TRONG THỜI GIAN TỚI . CẢM TẠ VÀ CHÂN THÀNH CẢM ƠN . XIN HẾT .
Xem ảnh/clip 15073

Xem ảnh/clip 15080

Xem ảnh/clip 15094

Back