• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Ngon t rim cùng MB tình cảm

Được bác nào share MB này cũng k nhớ tên.
Ăn được mấy hôm rồi mà hôm nay mới rảnh để RP cho a e cùng biết.
MB ở Bùi Thị Xuân. SN 1982
Hẹn hò, nt yêu đương các kiểu rồi cuối cùng cũng gặp được e nó. Node đầu tiên lên chở e nó đi ăn trưa, ăn xong vào NN ở Trường An. Lột áo quần ra thì đúng ngày e tới tháng, đành ngậm ngùi mặc vô lại, tâm sự cho hết buổi trưa rồi ra về trong sự tiếc nuối.
Node 2: Hẹn e đi chơi, đi ăn. Lúc chuẩn bị vào NN đc thì mẹ e nó gọi về nhà có việc gấp. thế là ra đi
Node 3: Quyết tâm ăn cho bằng đc, hẹn e nó đi nhậu, sau khi 2 đứa là hết 12 lon. cũng đc đc nên NN thẳng tiến. Vào NN e nó chống cự quyết liệt, nhất quyết k cho đụng vào. mình mò vào thấy nước lai láng nên quyết tâm xé quần e nó luôn. :D. sau khi e nó hết sức thì cũng nằm hưởng thụ, phải công nhận cái lỗ nó khít, cảm giác đã thật các đồng râm ạ.
ĐÁnh giá: V1: cứng, căng, hệ trái chanh
V2: Có hơi mỡ 1 tí
V3: Quá ngon lành, mặc dù đã sinh nhưng mổ nên cái lỗ còn khít rịt. cảm nhận ngon hơn người yêu cũ.
Vì cảm nhận e nó còn ngon nên mình sẽ cố gắng ăn thêm 1 thời gian nữa rồi nhả cho các bạn đồng râm nhé.
Văn chương k hay nên chỉ viết đc như vậy thôi. Thân ái./.

Back