• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Ngọc Thảo - Xinh , dâm, ngon nhất phân khúc 5 xị

Gặp em lần đầu hồi cuối năm ngoái, bẵng một thời gian em về quê tới hôm qua mới gặp lại, hẹn em 11 giờ đêm, lấy phòng đợi chưa tới 10p em xuất hiện
Vài tháng gặp lại nhan sắc em xinh lên nhiều, trước nhìn có nét dữ dữ nay gặp lại khác hẳn, mũi cao, eo thon, ngực và mông vẫn căng đét như thường, để cu gần mông là nó tự cứng, không cần làm gì thêm :))

Vừa gặp hai đứa bay vào cháo lưỡi cháo lol khí thế, chụp vài tấm hình rồi lột đồ, em bj phê vl, ướt nhẹp cả con cu, bj một lúc lâu chịu không nổi phải đẩy em xuống và đè em ra, em mặc quần lọt khe cực kì kích thích, vén qua nhét vào không cần cởi. Tính chụp thêm vài tấm doggy với vài tấm tantra mà phê quá ra sớm nên để bữa sau vậy :).

Tổng quan:
Face : 7 điểm, xinh
V1: đẹp, căng , nhìn hình tự chấm
V2: thon gọn ngon, chịch cứ cầm v2 mà kéo xuống , rất phê
V3 : không có gì để chê, combo chổng mông vét v4 từ phía sau là vô cmn đối
V4 : chắc cũng thuộc top những em có v4 đẹp
Sv: nhiệt tình, dâm, bao không công nghiệp nha, thằng nào đi mà thấy công nghiệp tao bao đi some :))

Khu vực trung sơn dễ sụp hầm nên tụi bay chọn mặt gửi vàng ah quên gửi tinh trùng, cho đỡ mang cục tức nhé :)

Xem ảnh/clip 15224 Xem ảnh/clip 15225 Xem ảnh/clip 15226 Xem ảnh/clip 15227 Xem ảnh/clip 15228 Xem ảnh/clip 15229 Xem ảnh/clip 15230

Back