• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Ngọc Thảo, Ngọc Ruby, Ngọc Chanel Trần, Bảo Tiên, Pé Sam Q8

Xin chào anh em, nằm vùng rphang cũng đc vài tháng, em quyết định đăng ký nick, ngồi nghĩ 15p mới ra cái tên ưng ý, nay em xin lập thread report về 5 chị/ em trên tiêu đề :QAchumo:
Giới thiệu sơ về em. Một thằng sinh viên năm cuối, thời gian rỗi nhiều, tình trạng hôn nhân: ế sml :QAxinloi:, được cái tài chính cũng dư giả. Hồi trước bị thằng bạn dụ đi massage, từ Windy Q5 đến PA Relax Q10, từ Tiffany Q7 đến Kim Huy Q1, lần nào đi cũng tốn tiền củ quả, nên em quyết định dấn thân vào con đường checker cho tiết kiệm :QAsorry:

Chắc cũng như bao anh em khác, lần đầu đi check, em chuẩn bị rất kỹ lưỡng. Em tìm hiểu mọi thông tin trên mạng, mua bcs ở đâu, loại nào, đường đi đến khách sạn đó ra sao, xem report về các chị/ em từ bên **** qua tới rphang để tránh "sụp hầm". Mặc dù vậy, người tính không bằng trời tính, "sụp hầm" đối với checker là điều không thể tránh khỏi.

Người phá zin của em chính là chị: Ngọc Thảo :QAkhocloc:

1) Ngọc Thảo Q8 - https://********/gai-goi/********/12869/ngoc-thao-500k-vui-ve-nhiet-tinh-de-thuong
Chị Thảo nhận được rất nhiều đánh giá tốt từ anh em trên rphang cũng như ****, nên em quyết định chọn chị làm người tình đầu tiên :QAngaingung: và đó là một quyết định đúng đắn.

Mặt chị xinh đúng với gu của em, người 3 mét bẻ đôi mà body thì chuẩn khỏi nói. Service thì rất oke hôn môi vét máng đủ cả, nhẹ nhàng tình cảm như người yêu vậy. Vòng 4 đẹp và khít, cắt tỉa gọn gàng :QAhi: Buồn thay, do trước kia em quay tay quá độ, ngày nào cũng 1 lần, có ngày tận 3 lần, bây giờ mỗi lần em đeo bao vào là mất cảm giác, rất dễ bị xìu. Em với chị Thảo hùng hục 10p mà em ko ra nổi, chị Thảo không hề khó chịu mà vẫn tiếp tục HJ và hôn môi cho em ra. Chị là người tình đầu tiên của em, nên sau đó em lại gặp chị tiếp 2 lần nữa, nhưng vẫn bị vậy, nhấp không có cảm giác và rất dễ bị xìu :QAxinloi: Bây giờ chị tạm nghỉ vài tuần rồi, hi vọng sớm gặp lại chị.
Điểm em dành cho chị Thảo: 9.5/10
Tổng 3 lần trong 1 tuần: 700 + 550 + 500
Khách sạn: 80k/h

2) Ngọc Ruby Q8 - https://********/gai-goi/********/20359/glamorous-girl-ngoc-ruby-hon-moi-say-dam-ngot-ngao

Sau chị Thảo em quyết định tìm đến chị Ngọc. Chị nhìn đẹp và kiêu sa, sóng mũi cao, đôi mắt to, vòng nào vòng nấy như người mẫu:QAlove:Trước khi bắt đầu chinh chiến, em cũng có nói với chị về tình trạng của mình và chị cũng hiểu. Chị làm tình dày dặn kinh nghiệm, có màn khẩu dâm rất là ấn tượng :QAhocbai: Nhưng chị tính không bằng "thằng bé" tính, nhấp hoài nó vẫn hông chịu ra và thế là phải nhờ đến sự giúp sức từ bàn tay, đôi môi và âm thanh từ chị. Lần đó em quyết định CIA luôn vì trước giờ chưa đc thử :QAdangyeu:
Điểm em dành cho chị Ngọc: 8.5/10
Tiền: 600 + 100 (CIA)

3) Ngọc Chanel Trần Q10 - https://********/gai-goi/********/20447/ngoc-chanel-tran-em-la-chat-gay-nghien-moi

Em là người thứ 3 của anh, nhưng là người đầu tiên làm anh ra được :QAdangyeu: Mặc dù Ngọc bắt em đợi hơi lâu, nhưng phải nói rất xứng đáng với thời gian và tiền bạc bỏ ra. Vào thì cũng nói tình trạng của mình cho ẻm biết, ẻm nói "Em bắt anh ra mới thôi", làm mình phấn khích trông đợi xem ẻm bắt mình ra kiểu gì. Body của ẻm thì bình thường mà ẻm tắt đèn nữa nên không đánh giá kỹ được, nhưng mặt thì xinh, nhìn là yêu liền, service 10/10, tình cảm như người yêu cũ. Lúc cưỡi ngựa, ẻm kêu mệt quá tính đổi tư thế, nhưng lúc đó em cảm nhận là mình sắp ra rồi, với lại nhiều khi đổi tư thế "thằng em" sẽ bị xìu, em bắt ẻm cưỡi tiếp. Xong xuôi, lần đầu tiên biết lên đỉnh là ntn, ẻm vừa thở phều phào vừa nói "hết tô cháo của tui rồi", cưng không chịu được :QAgivay:Ẻm còn nằm ôm ấp với em thêm 15p nữa cơ.
Điểm anh dành cho em: 9/10
Tiền: 500k

4) Bảo Tiên Q8 - https://********/gai-goi/********/8085/model-bao-tien-chan-dai-dang-dep

Không hiểu em gặp chị vào giờ cao điểm hay sao, nhưng chị vào và ra nhanh như một cơn gió, chắc chưa tới 20p :QAkhongbiet:Thời gian đợi thì em không để ý kỹ nhưng cũng khá là lâu. Mặt chị sửa nhưng cũng xinh 7/10, 3 vòng đều chuẩn. Dạo đầu rất nhanh, em còn chưa kịp cảm nhận được gì là chị kêu đeo bao vào rồi. Cưỡi ngựa được chút thì chị kêu mệt, em đổi sang thế cơ bản thì thằng em lại xìu, nên chị tháo bao và HJ cho em luôn. Chị HJ rất mạnh và nhanh, làm "thằng bé" khá là đau, như kiểu muốn em ra lẹ vì chị có khách đang đợi. Lúc chị ra khỏi phòng, em cảm giác hụt hẫng vl, như kiểu vừa bị người yêu nói lời chia tay trong quán Highlands và lấy túi xách bước ra khỏi quán vậy :QAkhocloc: Chưa bao giờ em thấy tiếc 500k như lúc này, sẽ không gặp lại.
Điểm em dành cho chị Tiên: 6/10
Tiền: 500k

5) Pé Sam Q8 (Của bánh Thanos, KHÔNG PHẢI Sam của chị @Hoang oanh) - https://********/gai-goi/********/15315/pe-sam-em-teen-cuc-xinh-chan-dai-dang-day-mong-tron-cong-vut

Thực sự rất hài lòng về.. KHÁCH SẠN ở đây, csvc rất đẹp và mới :QAlove: Còn về Sam thì.. :QAloso: Mặt xinh 10/10 (mặt em đoán là không pttm), ẻm thuộc dạng mình dây nhưng ngực cũng vừa tay. Service và thái độ thì 1/10 :QAbibenh:Trên web có ghi "tắm cùng checker, hôn môi, hôn vú, vét máng", tất cả đều không có trong cuộc "mây mưa" ngày hôm đó. Rủ ẻm tắm chung thì ẻm kêu mình tắm đi. Kỹ thuật BJ cũng hem có, ẻm đè mình xuống BJ thì chắc đc 30s là ẻm kêu mình đeo bao vào, wtf. Em đưa tay nắm lấy đôi gò bồng đảo của ẻm, có chạm vào cặp nhũ hoa thì ẻm không cho và giữ hàng rất kỹ, làm em cũng ngại ko muốn đụng nữa chứ đừng nói đến hôn nhũ hoa. Còn về hôn môi á, hỏi thì ẻm mới hôn cho 2 cái chẳng khác gì hôn gió, hài vl :QAsayhi: Em cũng có nói về tình trạng của mình và ẻm bắt đầu thái độ khó chịu. Kêu ẻm cưỡi ngựa thì ẻm không chịu làm. Ngta đã có tiền sử bệnh xìu rồi mà còn gặp thái độ của ẻm thì thôi, định nghĩa "tắt nứng" được sinh ra từ đây :QAxinloi: Sẽ không gặp lại, dù xinh đến đâu nhưng service và thái độ không tốt thì không phải gu của em.
Nhưng trong cái rủi có cái xui, nhờ ẻm mà em có động lực tạo nick và làm cái report dài như thế này :QAleuleu:
Điểm dành cho Pé Sam: 4/10
Tiền: 600k
Khách sạn: 160k/2h đầu, "mây mưa" chưa tới 10p mà rip 160k, "tiền nhiều để làm gì" :QAxinloi:
Sắp tới em sẽ qua quận 10 để gặp team chị Hoàng Oanh và các chị em khác làm việc ở quận 10, nếu rảnh sẽ viết thêm report cho anh/chị/em :QAvuive:

Back