• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Một vòng Spa vuốt lướt Sài Gòn 2024

Mình đi thể loại này khá lâu nên hầu như rất biết các nơi chốn và biết mặt đặt tên. Bài này mình review ngắn gọn cho anh em mới đi, tránh chuyện đi không giống như kì vọng.
Emo: vẫn là nơi tốt nhất về dịch vụ, không gian sang xịn mịn, có hai chi nhánh, mình hay đi NKKN. Tầm giá 450/90 phút. Ưu điểm bên này là đồng đều về kỹ thuật masage bài bản, tuy nhiên nhiều anh em muốn khám phá sâu thì khó… văn hoá bên này này là vậy. Anh em muốn đi masage khỏe người có cảm xúc thì Emo là số 1.

Vib: em P từ Emo sang này mở, nhưng nhìn chung không thể cạnh tranh với Emo, mà không cho He nên không cạnh tranh với khúc còn lại.

Orchid: một thời đình đám bởi phá cách, kiểu như chiều hết tới bến, nhưng rồi khi phong cách này bị cạnh tranh bởi hàng loạt chỗ khác thì O trở nên chán, giờ chỉ còn chi nhánh quận 7. Ít được anh em đánh giá cao. Tương tụ vậy là Menspa.

Mia: nổi lên sau này bởi vài nhân vật, nói chung về phần He thì tốt, các em cho thoải mái, nhưng gần như là masage mệt. Thường mình nghĩ chỉ nên đi một lần cho biết cho không đi lâu dài. Giờ đối thủ lớn là hệ thống Hasu, rồi Lmour quận 2. Nói chung đi mẫy chỗ này thì masage là phụ, chủ yếu vuốt lướt….khi nhóm này cạnh tranh thì các em trở nên mạnh mẽ hơn, chiều khách hơn. Kèm theo bây giờ là Shiva, swan, balance, Min, Rumspa…

YHCT. Phục sanh đường: phân khúc này cũng lạ, kiểu cafe dưới 30k ly, giá rẻ, tầm 350 đổ lại là có masage khỏe mệt đầy đủ… cũng nên đi.

Lâu rồi mình không đi Yoko nên không biết.

Nói chung bây giờ thị trường như đại dương đỏ, anh em tha hồ. Nhưng mình nghĩ style như Emo mới bền Vững, vì chỗ còn lại cạnh tranh quá… thiếu màu sắc… không khéo thị trương thành massage mệt

Back