• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

MiN spa_ Hoa Ngọc Lan

Nghe MiN spa khai trương bên Hoa Cau P.N
Lặn lội đường xá xa xôi,lôi kéo thêm 1 chiến hữu nữa đi cùng.
Sau bao pha cúp đầu,luồng lách ,chạy bất chấp như một vị thần,cũng đến bản doanh cơ sở MiN.
Đúng như cái tên spa thì mọi thứ đều nhỏ bé. Từ hiên để xe đến phòng ốc,mọi thứ đều như Min kkk
Mọi thứ trong phòng đều dc decol mới,nhưng theo phong cách bậc anh chị lão làng là ORC.
Hôm nay,mình mong muốn trải nghiệm bé Lan.
Cô gái này khômg quá xinh nổi trội nhưng cũng gọi là nhan sắc nhẹ nhàng, kết cấu hài hòa trang nhã. Giọng nói và nụ cười ngọt như mía lùi.
Cô gái này đến từ Hasu huyền thoại,mọi thao tác,kỹ năng bài vở spa khỏe và vuốt đều thuần thục.
Từng động tác lướt nhẹ nhàng đầy cảm xúc,ấn tượng nhất là khi nằm sấp bạn khom người sát lưng khách,luồng 2 tay xuống mân mê vuốt ve và âu yếm rất nhuần nhuyễn. Cảm giác ta dc em doggy nó phiêu dã man. Bạn nào mà yếu yếu dễ phọt ở công đoạn này.
Tôi trâu bò lắm mà phải quắn người đến quằn quại. Bạn sẽ ngây dại theo từng nhịp lướt nhẹ của đôi bàn tay em.
Đoạn lật ngửa ra thì cô ta vờn rất lâu rồi mới tiến sâu vào hạ bộ khách.Ta cũng tìm cách khám phá các điểm nhấn trên thân thể em.
Vòng 1 to tròn đều đặn và vòng ăn không có lipit. Xít xuống đít thì nảy nở căng mọng. Đoạn này mà ở sau đóng thì tới nái luôn.
Mọi tưởng tượng lịm tắt từ từ khi bàn tay ta lân la khu cấm địa của em. Em thật sự không nhiệt tình cho khách hàng khám phá. Dù mọi cử chỉ của ta rất nhẹ nhàng và lịch sự.
Mong rằng em và chủ quản sẽ đọc được đoạn này mà khắc phục dịch vụ. Chúng ta cần sự tương tác khám phá qua lại chút chút mới tạo sự thăng hoa,mang đến cảm xúc cho khách hàng ấn tượng và tìm đường quay lại.
Buổi trải nghiệm thật sự không đến mức tuyệt vời,nhưng cũng cho là hợp lý trong tầm giá.
Vé 90p 400k giảm còn 320k. Tip 400k
Thân chào MiN và sẽ gặp lại vào một ngày gần nhất vs bé Thư chubby chịu quậy.kkk
Xem ảnh/clip 965457

Xem ảnh/clip 965461

Back