• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Mb hơn cả 1 siêu phẩm

Helo mấy ae đồng râm . Lại là tàu ngầm lâu lâu ngôi lên nhí nhố . Hehe hôm nay rãnh tí lên viết bài chơi ae nào thích thì có thể xem Ko thì lướt qua dùm nha . Cn ko có gì để đáng nói cả ở cái vùng quê đầy nắng và gió ở ninh thuận này hàng họ kiếm ưng ý rất là khó đa số toàn hàng công nghiệp mà hàng mà tươi và trẻ hơn thì chưa có dịp thử vì cũng ngại sụp hố tiền thì Ko tiếc chỉ sợ đi Ko vừa ý lại ma ng cục tức trong người vì là vùng quê nên khang hiếm . Tình cờ m được thằng bạn share cho e hàng ở quê nhưng thuộc hạng máy bay . Ban đầu có nick mà ẻm lại chặn tn và kết bạn mới nên k ll được . Tưởng rằng lại hố vì Ko ll được thì được thằng bạn nt ẻm gt mình là bạn thì dc êm đồng ý và kb . Nghe nói mb nhưng e phục vụ rất chu đáo và nhiệt tình . Nghe mà báo hức nt hẹn ẻm set trước 3 4 ngày để em set up chứ k lại bận thế thì cụt hứng lắm . Cái gì đến nó cũng đến . Hẹn mb chiều thứ 7 18h thì cũng được tn ẻm rãnh giờ đó . Thế là tắm rửa thơm tho và trước khi đi cũng trang bị bí kiếp chiến đấu chứ k thôi vào dễ uot với mb lắm . Đã là mb thì kỹ năng khỏi bàn tới rồi . Tới nơi hẹn cũng dx ẻm gửi hình là và địa chỉ nhà nghĩ vì ở quê chủ yếu là nhà nghĩ nhiều chứ ks cũng ít lắm . Thể là chạy vào cùng lúc ẻm vào 1 lượt vào thì lấy phòng . Mb vào phòng thì xã giao vài câu cho thân quen rồi vào tolet cởi đồ tắm rửa đúng là ở quê nhà nghĩ có khác chỉ có cái giường gối hên có cái máy lạnh . Nước uống thì đek có may là m mua sẵn 2 ly sâm uống khoẻ ng hành sự . M thì chưa vội cởi đồ tính m thích tâm sự để tạo cảm giác gần gũi trước . Nc một hồi thì cũng ngỏ ý là muốn gt cho các ae mem mới để ủng hộ nhưng tính mb k chịu vì mối mb rất nhiều . Nên cũng hạn chế mối mới vì cũng sợ gặp ng quen . Nếu mb k thích thì m cũng k ép . Thế là cởi đồ vào việc . Ôi chu choa 1 hay 2 lửa rồi mà tướng ngon phết vòng nào chuẩn vong đó nhìn là con kiu chào cờ rồi . Thế là nói mb tướng e đẹp quá chắc phải 2 nháy mới sướng quá chứ nhìn em mà a nứng rồi đó . Cuối cùng ôm hơn từ trên xuống dưới đưa xoa ti rồi bóp cả 2 bầu ngực. Má ơi mb mà ngực còn đẹp hơn mấy e teen nữa cặp ngực thì tròn ti thì hồng bóp rất sướng tay . M vừa hơn khắp người vừa bóp xoa ti rồi xuống bụng cuối cùng tới con bướm e ấy . Thật là tuyệt k ngờ tới là mb co tuổi mà chỗ nào cũng ngon . Bướm e ấy khít thế là chịu k nổi m a hàu tái chanh luôn càng ăn thì con hàu càng ảm ướt nhìn lên thì thấy mb nhắm mắt rên nhẹ . Đù thế là mb cũng lên cơn nứng, rồi m ngưng cho mb bj má ơi nhẹ nhàng sướng hết cả người mà đặc biệt k cạ răng . Bj 1 hồi thì mb tròng bao cho mình thế là chịch e ấy đủ tư thế . Nhưng cơn nứng bất tử vì sướng quá thế là uot mẹ. Chưa chi mới 3 tư thế là thằng nhỏ phụt rồi . Đúng là mb thì kn đầy người . Thế là nghĩ giữa hiệp m nói e ấy nghĩ mệt uống nước lấy sức tiếp hiệp hai chứ hiệp 1 chưa chi đầu hàng e sớm quá . Mb cứ cười cười . M sn chờ đó đi qua hiệp 2 rồi biết tay . Nằm ôm nhau tâm sự uống nước . M thích bóp vú mb này ghê vì nó tròn và đẹp nghe nói trước đó có thời gian tập gym hèn gì tướng còn căng đét k xệ . Thế là tiếp tục hiệp hai vì hiệp 1 dang dỡ . Cũng đè mb ra làm tình nhẹ nhàng nhìn mắt nhắm mà rên thoi e thể chắc cũng đang phê lắm đây sau một hồi thì dạo đầu tạo cảm xúc lên mây thì cũng tròng bao vào chiến . Mà lần này thì oái ăm thay được 4 5 thế nhấp như chưa từng nhấp dek thế nào 1 hồi thằng nhỏ dek ra mà lại xìu mb phải tháo bao bj cho nó cứng lên rồi lại đeo bao vào chiến nhưng dm hom nay sao sao á được 1 hồi thằng nhỏ lại xìu k ra. Cuối cùng mb nói tháo bao mb bj cho ra xuất vào miệng . M thì hơi xượng vì quê thằng e . Chắc do bí kiếp luyện quá nên lố . E bj một hồi rất lâu mà chưa chịu ra phải nghĩ 5p mb bj tiếp vì mỏi miệng hhh cuối cùng mb bj mình phải tạo trung hết sức thì thằng e mình mới chịu uot trong miệng mb . Tóm lại chuyến đi này có vẻ rất ưng ý . 2 short cho 3h vì k quy định thời gian . Có hẹn e ấy dịp sau thế là thanh toán e ấy có lén chụp vài tấm do tắt đèn nên chỉ đc 2 tấm tác nghiệp ae thông cảm . Mb này rất khó nên cứ mỗi lần càm
Dt lên là mb thu đt nên k có nhiều hình ảnh video nhưng lần sau nếu có đi m sẽ chớp thời cơ . E này thì quê đáng đồng tiền và mb này như mình nói k thích share chỉ đi mối quen . Nên mình k share dx . Có ae nào đi rồi thì sẽ biết . Thông cảm nhé . Kết thúc 7x 2sh 3 tiếng mỏi lưng rất xứng đáng. Vì hình ít nên mình viết bài hơi sinh động tí ae thông cảm nha . Mong ae like cho mình nhiều . Tks ae đồng râm
Xem ảnh/clip 834306

Xem ảnh/clip 834307

Back