• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Máy bay Spa

- Hello anh em, hôm qua mình có đăng bài viết về máy bay, nhiều bạn vào xin, quan điểm của mình là không có thứ gì trên đời này là free, nói vậy thôi.
Hôm này mình chia sẽ đến anh em máy bay, máy bay này không share, mình đăng để các đồng dâm cùng cảm nhận chia sẽ với nhau, mình sẽ làm clip full cho anh em chim ngưỡng
- :); Máy bay này làm Spa, U33 thuộc diện singlemom, Dáng người loli ( mình rất rất thích dáng người kiểu này, kiểu bồng nắc đã),
:D Kết bạn với máy bay như một người bạn bình thường, cũng trò chuyện với nhau, lúc đầu mình chỉ nghĩ là thêm bạn thêm vui, hữu duyên thì có cơ hội gặp cà phê tám kiểu thế thôi, chứ không có suy nghĩ gì nhiều, chắc tính tình cũng hạp sau ,một hồi trò chuyện máy bay lái chủ đề vào như mình mogn muốn, thế là ta nói, bằng vẻ ngây thơ vô số tội của mình mời các đồng dâm xem tin nhắn, mình nhiều đoạn hay ho lắm, mình chỉ để ít dây thôi, nói ra anh em không tin chỉ nhắn tin với nhau được hai ngày.
Thân chào anh em./.

Back